ดู: 1892|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าแบบนี้ถ้าจะเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่นจะได้ไหมครับแล้วจะดีป่าวครับ

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-2 14:07:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำมานานแล้วเพราะถ่ายรููปดูไม่มีมิติ แต่ยังไม่แน่ใจว่าทำแล้วจะดีไหม
ปลายจมูกค่อนข้างใหญ่กลม ลองไปดูทำแบบ open ดีกว่านะคะ จะหล่อขึ้นอีกเยอะเลย เสริมธรรมดาเราว่าจะทำให้จมูกดูใหญ่ขึ้นไปอีกอ่ะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-2 14:53:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำยังไงหรอครับนึกไม่ออก ไม่ค่อยมีประสบการอ่ะครับ ช่วยที ขอบคุณครับ
ทำแล้วหล่อเลย.
ผมว่าลองไปทำที่สวยงามกะผมป่ะคับ รุ้นพี่ทำออกมาแล้วหล่อมากคับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-4 18:33:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ noobank19 ตั้งกระทู้

ที่ไหนอ่ะครับ
ตอบกระทู้ ปอคับ ตั้งกระทู้

สวยงามคลินิค คับ
เน้นความปลอดภัย ธรรมชาติ ก็ หมอบุญถิ่นครับ
แต่ถ้าอยากหล่อโฮกๆ ก็ต้องหมออื่นเลยยยยยย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 20:33:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Tarnzah ตั้งกระทู้

ขอดบคุณครับ ^^
ผมเชียร์หมอเหลิม ฟอจูน... แพง รอนาน แต่สวย คุ้ม (ผมได้คิว พค ปีหน้าโน้น))
เท่าที่ผมดูมานะผมคิดว่าผู้ชายอ่ะทำเยอะไม่น่าเกลียดหรอก ยันฮีก็โอเคนะครับ มีหมอคนนึงชื่อหมอไกรฤทธิ์ทำให้เพื่อนของผมโด่งสวยมากเลยครับจากคนที่ไม่มีดั้ง พอทำแล้วจมูกโด่งปรี๊ดหน้าเปลี่ยนไปเลยคับ แต่ก็ต้องศึกษาเพิ่มนะครับเพราะผมเพิ่งเห็ฯของหมอคนนี้แค่เคสเดียวเท่านั้นเอง

แต่ถ้าเอาชัวร์ๆก็หมอเฉลิมเลยครับ อดทนรอหน่อยแต่คุ้มค่าแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้