ดู: 5201|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] การเสริมจมูกแบบเปิด (Open)

[คัดลอกลิงก์]
พอดีได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอมาท่านหนึ่ง ได้รับการแนะนำว่าเคสของผมต้องทำแบบ open
กลับบ้านมาก็ลืมถามอ่ะคับ
1.ข้อดี / ข้อเสียแบบ open
2. หากทำไปแล้วไม่ชอบ เอาออกได้หรือไม่
3. ในเมืองไทยมีหมอท่านใด้บ้างที่เก่งเรื่องการทำแบบ open

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เราทำแบบโอเพ่นเอากระดูกหูมาต่อปลายตอนนี้พอใจมาก ข้อดีก้อคือจมูกเป็นธรรมชาติดีนะ ถ้าไม่ชอบก้อแก้ทรงหรือเอาออกได้ปกตินะ มูกเเดมเป็นจมูกชมพู่แร้วก้อใหญ่มากตอนนี้ทำมาก้อเล็กลงปลายพุ่งมีสโลปมีหยดน้ำพอสมควร สรุปคือพอใจมากได้มาอย่างที่อยากได้ แต่ข้อเสียก้อน่าจะเป็นเรื่องแผลเป็นตรงรอยที่กรีดด้านนอก ต้องรักษาดีๆทายาแก้แผลเป็นสท่ำเสมอและห้ามโดนแดดเด๋วจะเป็นแผลเป็น

แสดงความคิดเห็น

ตะเองทำจมูกโอเพ่นที่ไหน ราคาเท่าไหร่ตอบทีน๊าา  โพสต์ 2015-4-7 13:04
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-2 21:57:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วกี่วันถึงจะไปทำงานได้อ่ะครับ
ปล.ทำหมอไหนฮะ ของผมน่าจะคุณหมอศรัณย์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้