ดู: 2919|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำแนะนำ!!เสริมจมูกหมอบุญถิ่น กับ หมอศรัณย์ หมอไหนดีค่ะ!!

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมจมูกมากๆค่ะ
ช่วงนี้หาข้อมูลอยู่ เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
รอผู้รู้มาตอบจ้า
เราทำกะคุณหมอบุญถิ่นอ่าค่ะ  1ปีแล้ว^-^ก็ไม่ถึงกะสวย แต่ก็พอใจอยู่ค่ะ
หมอศรัณ ครับ ขอเชียร์เลยครับ เรื่องราคาอาจจะต่างกันมาก แต่บริการหลังการทำ ดีมากๆครับ

รุ่นพี่ผมทำจมูกมาปีนึงแล้ว พาเพื่อนผมไปทำจมูก หมอก็ทักรุ่นพี่ผมว่าทรงมันไม่สวยนะ เดียวทำใหม่ให้ ทำใหม่ฟรีนะครับ ผมยังรู้สึกอยากทำกับแกเลย เคสเบี้ยวก็น้อย

ปล. ผมทำกับหมออรรถพรครับ จะไปแก้เอียงวันที่1ตุลา
เชียร์หมอศรัณมากกว่าค่ะ โดยส่วนตัว อิอิ
อยากทำจมูกอ่ะค่ะแนะนำหน่อย
เชียร์หมอศรัณย์ค่ะ เพราะเราก็ไปทำกับหมอมา หมอใจดีมากๆๆ
ทำแล้วไม่พอใจหรือมีปัญหา หมอแก้ฟรีค่ะ :)
หมอศรันณ์ดีกว่าคะ
หมอศรัณย์เป็นหมอที่ใจดี มีความรับผิดชอบ ไม่หลอกเอาเงินคนไข้ แต่ช่วงนี้คิวยาวหน่อยค่ะเพราะผลงานออกมาดีมากๆ เราจองไว้ปีหน้าแน่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-30 15:28:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำแนะนำดีๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้