ดู: 2672|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครทำกับหมอบุญถิ่นแล้วมีปัญหา บอกเราหน่อยค๊ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
เราทำมาได้10วันแล้วเหมือยยังบวมๆ อยากรู้ว่านานมั๊ยกว่าจะเข้ารูปค๊ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยแล้วใช่มั้ยคะ อัพรูปให้ชมหน่อยน้า อยากไปทำบ้างอ้ะค่ะ เปิดกี่โมงคะ  โพสต์ 2011-10-18 12:50
เราทำมาปีนึงเร้ว ไม่มีปันหาไรนะค่ะ อย่าเพิ่งกังวลเลยนะ ของเราเกือบ3อาทิดกว่าจะหายบวม^^
ตอบกระทู้ Marizaphuyathip ตั้งกระทู้

รีวิวมาไห้ ดูมั้ง น่ะ
เรา ก็ ทำ ครับ โชคร้าย เรา ดัน มี ปัญ หา... คือ มัน เอียง อ๊ะ ครับ
ตอน นี้ เอียง ทั้ง แท่ง เลย ครับ กำ ลัง หา ข้อ มูล แก้ ไข อยู่ ยัง ไง ก็ ขอ ให้ ได้ จมูก สวย ๆ นะ ครับ
เพือนทำมาได้ประมาณสองปีจมูกทะลุคับ ต้องเอาออกอ่ะ
ทำมาได้8เดือนแล้วค่ะเบี้ยวด้านบนตั้งแต่3เดือนแรกแต่ก้อพอรับได้ โดยรวมเป็นธรรมชาติดีค่ะไม่เคยมีใครทักเลยว่าทำมาชอบตรงนี้แหละค่ะ
หง้าาาา ทำไมมันออกจะเยอะจัง
ทำดีไหมเนี้ย > < !
ส่วนของเรา อ่ะ ตรงหว่างตาขยับได้อ่ะ
นี้ปัญหาที่เจอกะหมอบุญถิ่นหมดเลยเหรอ เริมฟ่อแล้วเนี้ย
คิดหนักเลยทีนี้ เพราะกำลังคิดว่าจะทำกับหมอบุญถิ่นยุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้