ดู: 2145|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ช่วยดูทีสิคะ ผ่าตัดแก้ไขหางตาตกอ่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พบคุณหมอก่อนทำ หมอให้ทำ
1. ดึงหัวตา
2. ผ่าตัดยกคิ้วแก้ไขหางตาตก
3. นำไขมันตนเองมาเสริมเบ้าตาลึก

ตอนที่ทำมาวันแรก หลับตาซ้ายไม่สนิทค่ะ ตาแห้งมากเลย
จนป่านนี้ตาข้างซ้ายก้อยังปิดไม่สนิทค่ะ
ไม่ทราบว่ามีใครพอดูออกมั้ยว่าอีก 1 เดือนจะยกหางตาขึ้นรึป่าวคะ
ตอนนี้ผ่านมาแล้วประมาณ 8 วันค่ะ หมอนัดดูแผลทุกอาทิตย์
และมีแผลที่ต้นขาด้วย เพราะว่าหมอเอาไปเสริมเบ้าตาลึกค่ะ
ช่วยแนะนำทีค่ะ ตอนนี้กังวลมาเลยกัวว่าจะหางตาตกเหมือนเดิม เสียตังค์ไป 40,000 บาทค่ะ
มาให้กำลังใจนะคะ,,,เราก้กำลังอยากไปตาเหมือนกัน แต่ต้องเอาจมูกให้รอดก่อน 55
รอให้หายบวมก่อนนะคะ ยังไงสู้ๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้