ดู: 4110|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก "หมอศรัญ" อินทามาระ 43

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JazzTT เมื่อ 2011-9-26 23:33

ก่อนทำ

ครบสองอาทิตย์
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-27 00:18:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ติชมกันได้คับ เด๋วจะทยอยลงให้ดูอิกนะคับ
"หมอศรัญ" ใจดีมากๆ ให้คำแนะนำดี มือเบา(ตอนทำไม่รุสึกหรอก)แต่รุว่าเบา เอ๊ะ 55555
มีรอยช้ำที่ใต้ตา วันเดียวเอง จากนั้นแค่บวมๆ ไม่มาก10วันเริ่มเครแล้ว
พอใจมากๆคับ
ก่อนทำจมูกก็สวยอยู่แล้วทำออกมาต้องสวยแน่นอนค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-27 15:19:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนทำเราไม่มีเลย รูปมานแสงช่วยเหมือนจะมีอะ
ทำออกมามีแต่คนบอกหน้าเปลี่ยน เยอะอ่ะ คับ
ขอบคุณสำหรับกำลังใจคับ
ดูดีเลยคับ เพื่อนผญ.ก็ไปทำมา โด่งสวยดี....แต่ดูแล้วยุบเรวจัง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-27 16:19:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ ที่ยุบเร็วเพราะว่ากินยาลดบวม ครั้งละสองเม็ด ซึ่งปกติ หมอให้มาทานครั้งละ1 เม็ด
แต่เราไปซื้อจากร้านยา."กรุงเทพ.."เปนยานอก เภสัชบอกกินได้สองเม็ด เลยกิน เช้า กลางวัน เยน ก่อนนอน
เลยยุบเร็วคับ อ้อ.....นั่งนอน 1 อาทิตย์เต็มๆ กลายเปนว่าจมูกไม่เปนไรไปเป็นปวดหลังแทน 5555
เราก็กะลังจะไปทำค่า  ...แอบตื่นเต้น กลัวไม่สวย
ยานอก??? ไม่เกี่ยวหรอกครับ ดูที่ตัวยาสามัญของเขาครับ ใช้ยาตัวไหนบ้าง

สรรพคุณยาเป็นยังไงบ้าง พอดีพี่เป็นผู้ช่วยเภสัชน่ะครับ ความรู้เรื่องยาเยอะเลย

อบรมการใช้ยา หรือ การใช้ยามาเยอะ

ส่วนเรื่องจมูกรอให้ยุบให้หาย สักเดือนครึ่ง 2 เดือนช่วยมาโพส อัพเดท ด้วยนะครับ

เพราะจมูกของน้อง กับของพี่ มันแบบเดียวกันเลย ปมด้อยของชีวิต "จมูก"
ชักอยากเห็นรูปปัจจุบันแล้วสิ........ลงให้ดูหน่อยนะค่ะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันอะคะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันค๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้