ดู: 4825|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากให้ตาสองชั้นตาเล็กลง ครับไปทำมามันใหญ่ครับ กลุ้มมาก

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าไปทำตาสองชั้นมาครับ แต่ชั้นตามันใหญ่เกินไปนะครับ ไม่ชอบเลยอ่ะ กลุ้มใจมากเลย ใครเคยเป็นแบบผมบ้างครับ ช่วยแนะนำผมหน่อย พอมีวิธีแก้ไขได้รึป่าวครับ เศร้าจัง
มีรูปก่อนหลังไหมค่ะ มันอาจจะยังบวมอยู่หรือเปล่า

เห็นด้วยจ๊ อาจจะยังบวมอยุ่ก็ได้นะคะ
พึ่งทำมาครับ ประมาณ เก้าวัน อยากรู้ว่าประมาณกี่วันครับมันถึงจะหายบวม
เราก็เป็นเหมือนกันไปทำมาได้สี่เดือนแล้วยังใหญ่มากไม่รู้แก้ไขได้หรือเปล่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-2 12:38:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่ไหนมาครับ สี่เดือนอาจจะยังบวมอยู่ครับ
ศัลยกรรมทุกสิ่งอย่าง จะใช้เวลา1ครับ เนื้อหนังทุกสิ่งทุกอย่างจึงจะเข้าที่สู่ภาพปกติของร่างกายนะครับ อย่าพึ่งซีเรียดไปครับ
จะใช้ระยะเวลา 1 ปี นะครับ พิมพ์ตก ขอโทษทีครับ
ประมาน 2 เดือน ชั้นตาจะบางลงเยอะเลยค่ะ
เค้าทำมา 10 วันหนามาก กลุ้มเหมือนกันอ่ะ อยากแก้ไขซะตอนนี้ ก็หาข้อมูลอยู่ ....เหมือนกัน
แต่ปกติ ก็ตาตกอยู่แล้ว ชอบบวมตอนเช้า แต่สายๆก็หายบวม นี่ทำตามาใหม่ ยกตาขึ้นได้นิืดหน่อย
แล้วทำชั้นตาหนาเพิ่ม มันดูหนาเกินเหมือนกัน แบบว่ามองด้านบนไม่ถนัดเลย กลุ้มใจมากมาย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-6 18:06:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าพึ่งไปทำอะรัยมันคาฟเดี๋ยวมันก็จะเล็กลงเรื่อย ๆ แล้วก็พอดี อย่าพึ่งไปกังวลสามเดือนถึงหกเดือนถึงจะปกติ
ผมเพิ่งไปทำมาด้วย อ่ะ หมอนรา แต่ตามันเล็กๆนะ ไม่ได้หมายถึงชั้นตานะ แต่รูปตามันเล็กลง แทนที่จะไหญ่ขึ้นทำมาอาทิตย์นึงแล้วครับ และแอบหวังว่าทำตาเส็ดเเล้วจะหล่อกับเค้ามั่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้