ดู: 1604|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนกูรูช่วยแนะนำ ทำตา 2 ชั้นหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือ ผมอยากทำตาสองชั้นหน่ะครับ แต่อยากทราบว่าหลังทำแล้วต้องใช้เวลาประมาณกี่วันกว่า แผลจะหายบวม
เอาแค่หายชำ้ หรือ หายบวมอ่าครับ เพราะ จะได้ แพลนลางานถูก
     แล้ว มีกูรูท่านไหน พอจะแนะนำ คลินิก ที่ ทำตาสองชั้น โอเคบ้างครับ ผมเป็นคนตาชั้นเดียวอ่าครับ
เมลล์มาบอกก็ได้ครับ king_kong191@hotmail.com

ขอบคุณครับ
ชอบอาตี๋มากกว่าอะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 20:16:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชอบอาตี๋มากกว่าอะ
ต้นฉบับโพสโดย mudukdik เมื่อ 2009-10-13 19:18

หมายถึง ชอบคนตี๋ๆเหรอครับ
คือ ผมอยากทำตาสองชั้นหน่ะครับ แต่อยากทราบว่าหลังทำแล้วต้องใช้เวลาประมาณกี่วันกว่า แผลจะหายบวม
เอาแค่หา ...
ต้นฉบับโพสโดย ืnomadboy เมื่อ 2009-10-13 19:03

ถ้าเป็นคนหายบวมง่ายละก็ 1 อาทิตย์ ก็โอแล้วอ่ะครับ
เพราะว่าจะบวมที่สุด วันที่ 3  หลังจากนั้นจะยุบลงเรื่อยๆครับ

ส่วนจะทำกับหมอคนไหนนั้น ไม่สามารถบอกได้ครับ เพราะแต่ละท่าก็เก่งๆ และมีสไตล์ที่แตกต่างกันอ่ะ
จะทำกับหมอคนไหนนั้นไม่สามารถบอกได้ ครับ
ใช้วิจารณญานในการดูรูปรีวิวของเพื่อนๆ จะทำให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 20:43:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าเป็นคนหายบวมง่ายละก็ 1 อาทิตย์ ก็โอแล้วอ่ะครับ
เพราะว่าจะบวมที่สุด วันที่ 3  หลังจากนั้นจะยุบลงเรื่อย ...
ต้นฉบับโพสโดย Jedi เมื่อ 2009-10-13 20:19

ขอบคุณน่ะครับ แล้วคุณjedi ทำที่ไหนครับ พอจะมีกระทู้ภาพ ก่อน หลังให้ดูมั้ยครับ
ภาพอยู่ในกระทู้ของ หมอกมลยูเนี่ยนมอลล์อ่ะครับ
เคยไปทำตา 2 ชั้นเมื่อปีที่แร้ว

กว่าจะหายบวมก็เกือบเดือนอ่ะค่ะ

เป็นคนที่ผิวบวมง่ายมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้