ดู: 6888|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกะหมอบุญถิ่นมาได้ 4 เดือนแล้;ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

รูปล่าสุด

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 16:26:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันไม่ค่อยโด่งเลยอยากแก้จัง

แสดงความคิดเห็น

โด่งปะมานนี้เหมาะกะตะเองนะ^_^  โพสต์ 2011-9-23 00:16
เด๋วมันจะยุบลงกว่านี้อีกนะคะ^^  โพสต์ 2011-9-23 00:16
น่ารักจังค่ะ โด่งเหมาะกับรูปหน้าแล้วนะค่ะ
คล้ายๆๆ เราเลยไม่ค่อยโด่งมาก แต่ก็เหมาะกะหน้า ตอนนี้เราอยากทำปลายหยดน้ำมาก
จำได้ปะ ว่าหมอเอาขึ้นเท่าไรของเรา จำได้ว่า 0.1, 0.3,0.1 นะ
สวยดีแล้วนะค่ะ เราก็อยากไปทำเหมือนกันแต่กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะใครมีข้อมูลหมอบุญเยอะๆช่วยบอกหน่อยนะค่ะถึงผลระยะยาวนะค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
สวยดูธรรมชาติค่ะ ไม่เหมือนไปทำมาเลย  อยากทำอ่ะ มันเจ็บมั๊ย
จาไปทำเหมือนกานจ๊ะ 28/09/54 นี้
ศึกษาข้อมูลมา 5 ปีแล้ว คลีนิคนี้เวอคื คิดว่า เหงคนที่ทำมาเยอะ ก้อสวยๆทุกคน
ส่วนเรา ไม่รุเหมือนกัน เพราะกำลังจาไปทำ (เป็นพยาบาล)
น่ารักมากเลยคะ เท่านี้กำลังสวยเลย
เข้ากับใบหน้ามากกเลย  >_<
สวยแล้ววๆๆ ดูเปนธรรมชาติด้วยเนียนโฮกกกก
สวยงามมากนะคะ...เข้ากับใบหน้าค่ะ..ใครที่คิดกำลังจะทำๆเลยค่ะไม่เจ็บอย่างที่คิด(ไก่งามเพราะขน  คนงามเพราะแต่ง)

สวยค่ะ  กะว่าจาไปบุกคุณหมอแล้ว
อยากเห็นรูปก่อนทำ  พอจะลงให้ดูได้หรือปล่าวคะ
น่ารักมากค่ะหมอเดียวกานค่ะ
สวยมาก ๆๆ   
อยากดูรูปก่อนทำจังเลยค่ะ ^^
แล้วตัดปีก หรือทำอะไรเกี่ยวกับจมูกเพิ่มด้วยมั้ย
  น่ารักมาก......จมูก สวย....
หมอให้เลือกทรงป่าวครับ แล้วของพี่เป็นทรงแบบไหนอะ ทำเท่าไหร่ครับ รอนานป่าว
ศิษย์เดียวกันเลยคร้า เด๋วว่างๆๆ จะอัพเดทรูปล่าสุด อิอิ ของปุ๊กทำตั้งแต่ 30 เมษายน 54  ของ จขกท.สวยแล้วคร๊า
สวยแบบธรรมชาติ สวยและจ้ะ
สวยมากเรยค่ะ เข้ากับน่ามาก
คุณหมอเค้าสุดยอดเพื่อนๆไปทำกันเยอะมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้