ดู: 3621|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก หมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
>>>>>>>>>>>>> คืออยากทราบว่าที่หมอบุญถิ่นรับแก้จมูกที่ทำมาจากที่อื่นไหมค๊ะ<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

>>>>>>>>>>>> อันนี้ที่เพิ่งทำมาค่ะ แกนมันใหญ่ เหมือนจมูกผู้ชายย อยากได้แกนแบบว่าเล็กเรียวอ่าค่ะ <<<<<<<<<<
      >>>>>>>>>>>>>>>>> เห็นคนไปทำที่หมอบุญถิ่นแล้วชอบ ทรงออกมาแนวๆเดียวกัน ออกมาสวยทุกรายเลย <<<<<<<<
                     >>>>>>>>>>>>>> ใครพอจะทราบและมีประสบการแก้ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ <<<<<<<<<<<<<<
                               >>>>>>>> ทุกวันนี้แอบจิตตกๆอยู่ โดงค่ะ แต่จมูกผู้ชายเรยย เห้อ!! <<<<<<<<<<<<<<<<<
ทำไมเราดูว่าสวยออก

แสดงความคิดเห็น

ข้างๆมันโอเคค่ะแต่ถ้าหน้าตรงเห็นได้ชัดว่าสโลบ2ข้างเหลาไม่เหมือนกัน  โพสต์ 2011-9-22 17:19
สวยแล้วค่ะ

ข้างๆมันโอเคค่ะแต่ถ้าหน้าตรงเห็นได้ชัดว่าสโลบ2ข้างเหลาไม่เหมือนกัน  โพสต์ 2011-9-22 17:22
สวยแล้วจ้าจริงๆใม่ต้องแก้หรอก

ข้างๆมันโอเคค่ะแต่ถ้าหน้าตรงเห็นได้ชัดว่าสโลบ2ข้างเหลาไม่เหมือนกัน  โพสต์ 2011-9-22 17:21
หมอไม่รับแก้งานจากที่อื่น นะ

พอจะทราบมาแบบนั้นเหมือนกันค่ะ แย่จิงT^T  โพสต์ 2011-9-22 17:20
ขอดูหน้าตรง หน่อย ครับ
สวยแล้วนะค่ะ^^
เราก็ว่าสวยดีนะ

ค่ะ คนสวยคงต้องเปงแบบนี้เพราะว่าคุงหมอบุญถิ่นไม่รับแก้T^T  โพสต์ 2011-9-23 02:34
ตอบกระทู้ Tarnzah ตั้งกระทู้

แต่ดูแล้วก็สวยแล้วนะ แค่มันโด่งไปนิสสสสสเดียว ไม่เสียหาย
ตอบกระทู้ Kawalin ตั้งกระทู้

เฮ้อ ก็แล้วแต่คนชอบแบบไหน  ที่สำคัญ คือ ตัว จขกท ว่ารู้สึกอย่างไร เพราะต้องเป็นคนที่อยู่กับมัน
เมื่อ จขกท รู้สึกว่ามันโด่ง มันชัน มันใหญ่  ก็อยากจะบอกว่า ก็รู้สึกเช่นนั้น  เห็นได้ว่ามันโด่งตั้งมาตั้งแต่ หัวคิ้ว จรด ปลายจมูก สันจมูก เกือบเสมอหน้าผาก  ไม่มีสโลป ทำให้ดูจมูกแข็งๆทื่อๆ ส่วนสันจมูก ก็ดูนูนๆ เหมือนหลังเต่า ทำให้ดูไม่สง่า  แหม พูดซะหมดรูปเลย ไม่ว่ากันนะ  ถ้าไม่แฮปปี้ กับมัน ก็หาหมอที่คิดว่าใช่ แก้ไขมันไป หรือไม่ งั้น ก็ให้หมอเดิม ถอดออกให้ ยังไง ธรรมชาติที่มีอยู่เดิม น่าจะดูสบายตา สบายใจกว่า   ก็ลองไป ปรึกษา ขอความเห็นหมอ สัก 2-3 หมอ แล้วค่อยตัดสินใจ ขอให้โชคดี

ค๊า!!  โพสต์ 2011-9-23 13:23
พึ่งทำมารึป่าค่ะ ถ้าพึ่งทำมาสบายใจได้ อีก2-3เดือนจะยุบและเล็กลงกว่านี้อีกน่ะค่ะ อย่าพึ่งจิตตก ถ้าครบ1ปีแล้วทรงคงที่อ่ะค่ะ  สวยแน่นอนค่ะ สู้สู้

ค๊า กะว่าจะรอดูอีกที นี้เพิ่งได้หนึ่งเดือนค่ะ  โพสต์ 2011-9-24 02:20
มองกี่ทีเราก้อว่า จมูกสวยมากเลยค่ะ  ใช้เวลาหน่อยน่ะค่ะ

ขอบคุณจ้าาา  โพสต์ 2011-9-24 02:20
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้