ดู: 9436|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ที่ไหนใช้ยานอนหลับ ก่อนเสริมจมูกบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือพรุ่งนี้จะพาแม่ไปทำจมูกอ่าค่ะ ก้อมีดู ๆ ไว้หลาย ๆ ที่ดหมือนกันนะคะ

มียันฮี สวยงามคลินิค คืออยากรู้ข้อมูลดี ๆ อ่าค่ะ เพราะโทรไปถามเค้าบอกมีคิวหมอวิทวัส

ซุ่งเราไม่เคยได้ยินชื่อมาก่อนเรย ส่วนโทไปที่สวยงามเค้าบอกพรุ่งนี้ได้คิวหมอพีระพันธุ์จากโรงพยาบาลกรุงเทพ

ซึ่งพอจะหาข้อมูลใน google ก้อไม่มีชื่อคุณหมอ หาจากเวปโรงพยาบาลกรุงเทพก้อไม่มี

คัยรุข้อมูลเกี่ยวกับ คลินิคที่หั้ยยานอนหลับ หรือ ข้อมูลคุณหมอข้างต้น

โปรดหั้ยคำอธิบายหน่อยนะคะ  เพราะแม่เค้าลางานมาไม่นานอ่าค่ะแต่เค้ากัวเสียงเวลาทำ(กรณีฉีดยาชา)
สวยงาม มีคุณหมอ 3 ท่านค่ะ
มีหมอกิตติศักดิ์ จากบางมด(แต่ได้ข่าวว่าออกจากบางมดแล้วค่ะ มาทำคลีนิคสวยงามเป็นของตัวเองค่ะ)
หมออดุลชัย จากรพ.วิชัยยุทธ์ค่ะ ส่วนอีกท่านไม่ทราบค่ะ

ที่นี่ใช้ยานอนหลับนะคะ
คือเราหลับไปนานแล้วยังตื่นเลยค่ะ

ตอนคุณหมอทำ มันได้แค่สะลึมสะลือ
โรงพยาบาลทั้งหลายส่วนมากจะให้ยานอนหลับทั้งนั้นครับ
ถ้าคลีนิคก็มีสวยงามที่นึงละ
ต๊า ยอมยาชา ทำที่หมอวรวิทย์เหอะ หมอทำสวย พี่เหนหลายเคสละ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 17:31:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แม่เค้ากัวเสียงตอนทำอ่าพี่ปลา เค้าบอกอยากหลับ ๆ ไปเรย

ก้อเรยต้องงหาที่อื่นหั้ยเค้า เพราะเค้าก้อชอบเข้ามาดูเวปนี้

มีแต่คนบอกยาชาอ่าไม่เจ็บเท่าไหร่แต่เสียงตอนทำน่ากัว

เค้าเรยบอกอยากเอาแบบยานอนหลับอ่าคร่ะ  เนี่ยพรุ่งนี้ถ้ายังไม่มีตัวเลือกอื่น

ก้อคงพาเค้าไปทำที่สวยงามคลินิคแร่ะหล่ะค่ะ
พี่มียานอนหลับ 555555
เอามะ

เด๋วนะต๊า คุนแม่ทำพรุ่งนี้ แล้วไปงานไหวหรา
โรสใช้ยานอนหลับน่ะค่ะ
แต่ว่า ตอนทำ เหมือนรู้สึกว่าตัวเองไม่หลับ แต่แค่มีอาการสะลึมสะลือ แต่ก็ไม่รู้ว่าคุณหมอทำอะไรกับเรา แต่รู้สึกได้ว่ากำลังว่วนๆ อยู่ในจมูก อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้