ดู: 34895|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] อยากทำหน้าอกค่ะ ที่ไหนดีเอ่ย??

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่นะคะชื่อ "มะนาว"
ตอนนี้อยากทำหน้าอกมากๆเลย คิดมาหลายปีละไม่กล้าทำ
แต่ไหนๆก็ไหนๆ เอาซักทีเหอะ
อยากให้ผู้มีประสบการณ์มาแนะนำหน่อยค่ะ
ว่าที่ไหนดีบ้าง ส่วนตัวศัลยกรรมมาแล้ว1อย่าง คือทำจมูก
แอบเอามาให้ดูด้วย ทำมา4ปีแล้ว ทำที่โคราชค่ะ (เป็นคนโคราช)
ยังไงช่วยแนะนำที่ทำหน้าอก สวยๆ แ่จ่มๆหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 15:17:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปใหญ่มั่ก ตกใจเลย 555
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 15:18:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อความชัดเจน เอาไปอีกรูป 55
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 20:46:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอบูรินทร์คือที่ไหนคะ??
คลินิกไหนเอ่ย
เรารู้จักคุณหมอบุรินทร์ ท่านอยู่ที่คลินิก PAI เพราะเราเคยพาพี่ไปปรึกษาการเสริมหน้าอกกะคุณหมอบุรินทร์ คุณหมอทำให้พี่สาวเราเอง ตอนนี้ครบปีหนึงพอดี ดูเป็นธรรมชาติมากเลยอ่ะ แล้วคุณหมอน่ารักมาก เป็นกันเอง
แวะมาดู...

อยากรู้เหมือนกันค่ะ ใครรู้ช่วยบอกด้วยน๊า

ใจนึงก้ออยากทำเหมือนกัน
แต่สงสัยเจ็บน่าดู (กลัวเลยยังไม่กล้า) อิอิ
อยากทำเหมือนกัน
เห็นเขาบอกว่าหมอพีระทำสวยค่ะ
ต้องหารีวิว ของพี่ฝน
เพราะพี่ฝนก็ทำหน้าอกมา
เด่วไปลองหาๆให้จร้า
ฟาไปทำกับหมอพีระมานะ คุณหมอเค้าจะดูเนื้อหน้าอกกับผิวหนังเราก่อน ว่าเนื้อหน้าอกมีเยอะมั๊ยแล้วผิวหนังบางรึเปล่า เค้าก็จะเลือกให้ว่าจะใส่เหลือกล้ามเนื้อ(สำหรับคนมีเนื้ออกและผิวไม่บาง)หรือใต้กล้ามเนื้อ สำหรับคนที่เนื้อหน้าอกน้อย หรือผิวหนับบาง) จะบอกว่าอย่าคิดไปทำเลยจิงๆ ถ้าไม่มีโปรแกรมช่วยลดความเจ็บปวด เราจะเจ็บมากกกกกกกกกกกกกกกก ที่เค้าว่ากันว่ารถสิบล้อทับก็ไม่ปาน อันนั้นจริงแท้และแน่นอน เพราะว่าคืนแรกขยับตัวไม่ได้ แม้แต่หายใจยังสะเทือน แต่พอหายก็ สวยแหล่ม ซ๊ะงั้น ฮ่าๆๆๆๆ ได้มา C75 ลั้ลลาเลยทีนี้ มีไรถามได้น้า จุ๊ฟๆ
หุหุ หน้าอกก็อยากทำแต่กัวววว!!!!
เราเคยได้ยินมาว่าหากทำแล้ว
ความรู้สึกตอนจับ(ตอนมีsexอะค่ะ)
อาจหายไปด้วยหรือไม่เหมือนเดิม O O"
เราไม่ทราบว่าจริงรึเปล่าเหมือนกัน
อยากรู้ด้วยคน
เบ้น เคยศึกษาว่าหมอพีระทำดีนะสวยมือเบา
ตอนนี้ว่าจะไปทำ ที่คลีนิคสวยงามค่ะ ลังเลอยุ่ว่าจำทำสวยงามหรือหมอเทพประตูน้ำดี เพชรผ่านการมีลูกมีแล้ว

เนื้อเนินอกไม่มี ยานค่ะ 555 แต่ได้ข่าวว่าหมอเทพเค้าทำเหนือกล้ามเนื้ออ่ะค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
อยากรุ้ด้วย ช่วยดันค่ะ
หาข้อมูลอยู่ค่ะ แต่ทำแน่ เมื่อกี้โทรหา อ.หมอศิริ อย่างดี 1 แสนค่ะ แต่วันและเวลาไม่ได้ คิวนานมาก
ตอนนี้ว่าจะไปทำ ที่คลีนิคสวยงามค่ะ ลังเลอยุ่ว่าจำทำสวยงามหรือหมอเทพประตูน้ำดี เพชรผ่านการมีลูกมีแล้ว

...
ต้นฉบับโพสโดย caramailcawaii เมื่อ 2009-12-23 20:40

หมอเทพโลด รับรองได้นมเทพเหมือนชื่อหมอรุยยยย

พี่เราก้อทำที่นั่น สู้ๆๆๆๆๆ
สวยงามส่วนมากเป็นสิริโคนจีนแดงอ่ะคะแล้วเวลามีปัญหาเห้นเพื่อนบอกหมอไม่รับผิดชอบเลย

ส่วนหมอพีระหรือหมอธีระพงศ์ก้ออีกทางเลือกหนึ่งนะคะ ส่วนหมอเทพเหนือกล้ามเนื้อค่ะและไม่วางยาสลบไดๆ

ส่วนขนาดและทรงคุณหมอจะดูจากฐานหน้าอกเดิมของเราว่าไส่ได้แค่ใหนค่ะ  ส่วนที่บอกว่าความรู้สึกเวลามีเซ็กหายไปใหม
ไม่มีนะคะเพื่อนไปทำมาบอกเหมือนเดิมทุกอย่างคะแต่ช่วงเดือนแรก-2เดือนอาจจะเหมือนสิ่งแปลกปลอมอยู่ในร่่างกายพอเข้าที่ก้อจะคล้อยและนิ่งเหมือนธรรมชาติค่ะที่สำคัญต้องขยันนวดมากๆในช่วงแรกนะคะ ส่วนความเจ็บปวดแล้วแต่ความแข็งแรงของร่างกายแต่ละคนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ข้อมูลแน่นมากคะ  โพสต์ 2011-3-7 22:41
เพื่อนเราไปทำที่ประตูน้ำอะ ชื่อหมอไรก้อไม่รู้แต่เค้าเรียกกันว่าหมอปาก...อ่ะเพราะเพื่อนเราแม่เค้าทำไง แล้วทำมาหลายสิบปีแล้วเค้าก้อเลยทำตามแม่อะ น่าจะ 50000 มั้ง2ปีละไม่รู้ราคาจอัพรึป่าวไม่รู้นะ
หมอเทพ45000จ้า สาวสองทำเหนือกล้ามเนื้อ
สาวแท้ทำใต้กล้ามเนื้อ อยากสวยต้องอดทน
อย่าไปคิดว่าเจ็บหรือไม่เจ็บ เราเองก้อมีลูกแล้วสองคน
ทำมานิ่มมาก ตอนแรกแฟนก้อบอกว่าไม่ให้ทำ
แต่ตอนนี้บอกว่าสวยและก้อชอบ
แต่ต้องขยันนวดเยอะๆ  แล้วจะนิ่มและเนียนมากจ้า...สู้ สู้
http://www.thailadyboyz.net/webboard/index.php

ลองไปเข้าไปหาข้อมูลในเวบนี้นะค่ะ จะรู้จะเหงเยอะว่าหมอท่านไหนดี

เราไม่แนะนำสวยงามนะ เหมือนกันที่มีตอบไปแล้ว เวบนี้ สาวแท้ เทียม เค้าทำกันสนั่น

ลองดูเผื่อชอบหมอท่านไหน
สาวสองทำใต้กล้ามเนื้อไม่ใช่หร่อและสาวแท้ทำใต้ผิวหนังเคยได้ยินแต่แบบนี้หรือเราจำผิดอิอิ
เคยพาเพื่อนไปทำเจ็บมากนางบอกแต่คุ้มเพราะหน้าอกเด้งสวยสมใจ
เราเคยได้ยินมาว่าหากทำแล้ว
ความรู้สึกตอนจับ(ตอนมีsexอะค่ะ)
อาจหายไปด้วยหรือไม่เหมือนเดิม O O"
เราไม่ทราบว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย Ubi เมื่อ 2009-11-20 22:50

แต่เราว่านะ....

คือก่อนทำนมนะ เวลามีรัยกะคุณสามี คุณสามีก้อคงเล้าโลมในระดับนึง ที่คิดว่าน่าจะดีที่สุดในตอนที่มีอะไรกันในตอนนั้นแร้ว

แต่ถ้าหลังทำ เราว่าเค้าน่าจะเล้าโลมแบบว่าคูณ2หรือไม่ก้อคูณ10เท่าไปเลย เนื่องจาก ผู้ชายส่วนใหญ่จะตื่นเต้น ที่ได้เหงว่ามันหย่ายขึ้น[เคยเหงมีโพลสำรวจนิว่าผู้ชายชอบนมโตๆ]......จึงคลึงแร่ะเค้นแบบว่ามันส์มือกันไปรุยยยย.... ณ.จุดนี้เองก้อน่าจะส่งผลถึงเราให้มีความสุขแร่ะเสียวมากตามไปด้วย เนื่องจากมันเต็มไม้เต็มมือเค้านั่นเอง

อันนี้เปงความเหงส่วนตัวนะ อิอิ แต่ถ้าใหญ่แบบเจ้ไอริณ อันนี้ก้อมีอยู่2แบบรุยยยย.... คือผู้ชายจะกัวมากกก แร่ะก้อมันส์มากกก 5555++++ [เป่าทะลึ่งนะ เอาแค่ขำๆพอ อิอิ]

แสดงความคิดเห็น

แฟนเราเค้าไม่ให้ทำอ่ะค่ะ เซ็งอยู่เนี่ย แอบทำซะเลยดีมั้ย !! งึ่มๆๆๆ  โพสต์ 2011-10-26 12:09
หมอเทพ สิค่ะ

ประตูน้ำโพลีคลินิก
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้