ดู: 7157|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากมาแล้ววว เจ็บบบบบบ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pawipa เมื่อ 2011-9-20 19:42

ไปทำปากกะหมอภูมาจ้าาา วันนี้ หมอน่ารักมากอ่ะ ไม่เจ็บเลย เจ็บตอนฉีดยาชาหน่อย หลังจากนั้นก้ไม่รู้สึกเลย

ตอนนี้ผ่านมา 2 ช.ม. ยาชาหมดฤิทธิ์แล้ว เจ็บมากกกกกกกจ้าาาาาาา ทำไงดี

แสดงความคิดเห็น

ทำมาเท่าไหร่คะ  โพสต์ 2011-10-2 20:45
ทำความสะอาดแผลแล้วก้อพักผ่อน...ก่อนล่ะกัน...นะ..ลืมตัวแล้วน่ะเนี่ยจะให้รีวิวแล้ว
..............แล้วพรุ่งนี้ค่อยว่ากันน่ะ......ฝันดีน่ะ..
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-20 20:14:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่าาา น่ารักจิงๆ
หายไวๆนะคะ พักผ่อนเยอะๆ อย่าลืมนอนหนุนหมอนสูงๆ กินยาให้ตรงตามเวลานะคะ จะได้หายไวๆ
ผักผ่อน เยอะๆ หายไวๆ นะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-20 22:38:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮื้อๆๆ ซึ้งใจกับทุกคนจิงๆค่ะ เป็นกำลังใจที่ดีสุดยอด

ตอนนี้ทานยาแล้วหายเจ็บขึ้นเยอะมากๆ อยากบอกคนที่กำลังจะไปทำว่ายาสำคัญจริงๆค่ะ

หาเจ็บหายปวดดีเยี่ยม ตอนนี้ชักเริ่มหิวข้าวเอาโจ๊กซองมากิน ละลายน้ำเยอะหน่อยแล้วดูดเอาค่ะ

พรุ่งนี้จะลงรูปนะคะ น่ากัวจิงๆ 555+ แต่อยากสวยต้องอดทนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ถ้าโจ๊ก จะเลอะ ต้องล้างแผลดีดีนะคะ  โพสต์ 2011-9-21 18:03
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-20 22:38:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮื้อๆๆ ซึ้งใจกับทุกคนจิงๆค่ะ เป็นกำลังใจที่ดีสุดยอด

ตอนนี้ทานยาแล้วหายเจ็บขึ้นเยอะมากๆ อยากบอกคนที่กำลังจะไปทำว่ายาสำคัญจริงๆค่ะ

หาเจ็บหายปวดดีเยี่ยม ตอนนี้ชักเริ่มหิวข้าวเอาโจ๊กซองมากิน ละลายน้ำเยอะหน่อยแล้วดูดเอาค่ะ

พรุ่งนี้จะลงรูปนะคะ น่ากัวจิงๆ 555+ แต่อยากสวยต้องอดทนค่ะ
ว้าวๆๆๆสวยแล้วสิค่ะ
สู้ๆค่ะ อดทนแค่อึดใจค่ะ
เดียวเราจะตามไปติดๆค่ะ
คุณเจ้าของกระทู้ตื่นเต้นไหมค่ะก่อนทำ
ของเราช่วงนี้ไม่ทำอะไรวันๆดูแต่รีวิว
กลุ้มๆๆๆ

สู้ๆนะคะ ทานยาให้ครบมื้อ หายไวๆค่ะ
ตอนนี้เป็นงัยมั่งเอ่ย เป็นกะลังใจนะคะ
ราคาเท่าไร คิวไปถึงไหนเเล้วครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-21 11:48:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนอนลงบนเตียงใจเต้นตึกตักๆๆ เลยค่ะ แต่พอฉีดยาชาจะเจ็บมากหน่อย อต่คุณหมอจะพูดกับเราตลอดเลย ทำให้เกร็งน้อยลงค่ะ หลังจากนั้นก้ไม่มีปัญหาละค่ะ เจ็บอีกที่ตอนยาชาหมดฤทธิ์ค่ะ

คิวตอนนี้ไม่รู้ถึง พ.ย. ยังนะคะ แต่ของเราใช้วิธีดูเวลาว่างเราเป็นหลัก แล้งแจ้ง เจ้าหน้าที่ไว้ ถ้ามีคิวเค้าจะโทรมาแจ้งค่ะ แล้วก้ได้คิวสมใจจ้าาาา ^^
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-21 11:50:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ราคา ข้างละ 10,000 ค่ะ
เป็นยังงัยบ้าง..ไม่รู้เป็นไรวันวัน...นั่งดูแต่รีวิว..ซ้ำไปวนมา..
สงสัยต้อง...ได้เจ็บปากซะก่อน...เฮ้ออยู่ดีไม่ว่า..ดีล่ะตู
อดทนหน่อย เดี๋ยวก้อสวยแร้วววว
ขอให้หายไว  ๆ นะครับ เอาใจช่วยครับ
มารอชม ด้วยคนค่ะ  อย่าวิตก มากไปนะคะ การรักษาตัวถ้าเรา กำลังใจดีก็ทำให้หายเครียดแผลก็จะหายไวได้(คิดเองคะ) แล้วประคบเย็น บ่อย ๆ เลยนะคะ 1-2 วันแรก สู้ๆ ค่ะเป็นกำลังใจให้
พักผ่อนเยอะๆนะคะ ขอให้หายไวๆ ความสวยรอเราอยู่ ^_______^
ทำวันเดียวกันเลย  ทำบ่ายโมง  ปากบวมเป้นครุฑเลยอ่ะ  ทำไง
ส่วนใหญ่ทำออกมาแล้วสวยทุกรายเลยค่ะ กะว่าจะไปทำบ้างแต่รอจมูกหายก่อน
รอชมน๊ะค๊ะ พี่ได้คิววันที่ 29 บ่ายสาม ตื่นเต้นมากเหมือนกัน แต่อยากสวยต้องสู้ค่ะ หายไว ๆ น๊ะค๊ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 23:31:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แง้ ๆๆๆๆ  ทำไงใส่รูปไม่เป็นค่าาาาา

วันนี้บวมน้อยลงแต่ก้ยังบวมอยู่เยอะเหมือนกัน เริ่มเห็นเป็นรูปร่างแล้วค่าาา (อยากลงรูปให้ดูอ่ะค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้