ดู: 2267|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เเนะนำที่ไหนเสริมคางสวยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมคาง อยากหน้าเรียวอ่ะค่ะ เเม่บอกว่าหน้าบาน เเต่บีมก้อเปนเด็กเเก้มเยอะยุเเล้วอ่ะค่ะ เลยอยากทราบว่าทัมไหนสวย เเร้วเป๊ะอ่ะค่ะ

อยากเเก้จมูกให้โ่งสวยกว่านี้ด้วยค่ะ

เราว่าจมูกตัวเองสวยแล้วน่ะ  เคยไปอ่าน หลายๆ กระทู้  จัดฟัน  แล้วหน้าเรียว  ลองศึกษาดูค่ะ  ขอให้หาข้อมูลได้  ทำออกมาแล้ว  สวยๆน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนค่ะ เเต่เค้าเรยจัดฟันมาเเล้วอ่ะเตง เเม่เรยบอกให้ไปทัมคางอ่ะค่ะ  โพสต์ 2011-9-19 22:27
ทำเมโสลดแก้มดูนะคะ เผื่อจะเรียวขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้