ดู: 5641|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตื่นเต้นอ่ะเสาร์24 นี้ถึงคิวที่หมอบุญถิ่น แล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำ ที่นี้มา ช่วยยืนยัน กับ ผมทีว่า Yes  หรือ No อิอิอิ
สำหรับผู้หญิงหมอก็ทำให้สวยเลยแหละ แต่ผู้ชายก็โอ.เคน๊ะ
โชคดีน๊ะ ขอให้ออกมาหล่อๆอ่ะ
เคยไปตัดปีกจมูกเมื่อ 3 ปีก่อน รูจมูกไม่เท่ากัน ตอนนี้กะลังหาหมอใหม่แก้อยุ่
ผมทำมาวันนี้ สยองค๊อดๆๆ แต่ไม่เจ็บนะ หมอดุนิดๆ อิอิอิอิอิอิอ
ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ไม่เจ็บด้วยค่ะ ทำตัวสบายๆ
เราก้อทำกะหมอบุญสู้ๆๆค่ะไม่ต้องคิกมากหมอทำออกมาแล้วหล่อสวยทุกคนค่ะ
ทำแผล้วบวมกี่วันง่ะ จะไปทำ28/09/54
เคยทำที่นี่เมื่อสิบหกปีที่แล้ว ตอนนี้กำลังหาข้อมูลเรื่องแก้จมูกอยู่ ผมว่ามันก็สวยดีนะ แต่รู้สึกว่าหมอทำได้ทรงเดียว เลยออกมาเหมือนๆกันไปหมดน่ะคับ
เห็นด้วยกับคอมเม้นบนนะพี่สาวเราไปทำมาบล็อกมาตราฐานเลยเหมาะกับคนที่ไม่มีดั้งแต่ทำมาแล้วดูรู้ว่าทำตัวเราก็ทำมาแต่เปนของหมอคชินที่โรงพยาบาลรามาธิบดีแต่อัพสูงเกินไม่นานก็ปลายทะลุหน่อนึงเลยต้องเอาออกที่ทำเพราะรู้จักกันเลยถูกแต่ก็ดันทะลุซะงั้นแล้วก็เอออกที่รามานั้ละแล้วด้วยความที่มีดั้งอยู่ๆถอดดั้งออกไม่มีความมั่นใจเลยหลังจากนั้นหกเดือนไปทำกับหมอจุฑาทำออกมาได้โอเคดีไม่มีผลตามมาเลยแข็งแรงแต่ดันมีรอยสันต่อตรงกลางคิวนิดนึงแล้วบิดไปทางซ้ายนิดนึงมากกกกกกกกแต่ด้วยความอยากทำไวไวไงเก็บตังไม่ทันเลยทำหมดไป7500ได้มางแต่ตอนนี้พร้อมละทุ่มทีเดียวหมอเฉลิมเราคิดว่าทำทีเดียวจบเลยดีก่าเจ็บหลายรอบเซ็งมากทั้งร่างกายและจิตใจบางทีเงินที่สูงที่ต่ำมันก็ทำให้คุณภาพแตกต่างกันได้จิงๆนะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-25 01:11:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาแล้ว ไม่เจ็บเลย ตอนแรก มือเท้าเย็นหมด ตอนทำเสร็จ ดูๆๆ สวยมาก ชอบๆๆๆ
ตอบกระทู้ pnparn ตั้งกระทู้

อยากเห็นรูปคะ  อิอิ  บวมมากป่าว  เรากลัวมากที่สุดอ่า  บวม ช้ำ  หึหึ
นั้นอ่ะดิอยากเหนรูปอ่ะ  นะนะนะ
มีเบอร์ที่คลินิกหมอบุญถิ่นไหมค่ะ ขอหน่อยค่ะ จะโทรไปจองคิว อยากสวยบ้าง
ตอบกระทู้ ikhing ตั้งกระทู้

ตกลงทำวันไหน หรอ
เราอยากเหนจังทย่า ลืม รีวิวไห้ดูมั้งน่ะ
ทำออกมาแล้วขอไห้สวย ๆๆน่ะ เปนกำลังใจ ไห้
ขอบคุณนะค่ะ สำหรับเบอร์คลินิก ......... ถ้าได้ไปทำจะรีวิวให้ดูนะ
แล้วที่คลีนิกเปิดวันไหนบ้างค่ะ แล้วเปิด-ปิด เวลาอะไรบ้างค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-26 19:42:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บวมนิดหน่อยเอง เราว่าหมอ เก่งนะ ไม่เจ็บ ๆๆเลย
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-26 19:43:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีวิวอาทิตย์หน้านะ เพื่อนๆ  ตอนนี้ไม่บวมๆๆ กินน้ำมะพร้าว
ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ เสียค่ายาเพิ่มอะป่าว รวมทั้งหมดเท่าไหร่  ช่วยตอบที ขอบคุณครับ
ตอบกระทู้ pnparn ตั้งกระทู้

หายไว ๆ น่ะ
จะรอดูรีวิวจร๊
ตอบกระทู้ mama55 ตั้งกระทู้

เราโทไปถามมาน่ะ ราคาอยู่ที่ 5000 จร้า

ตอบกระทู้ tonluk223 ตั้งกระทู้

ทำแล้ว อย่า ลืม
มา ไห้ ดูมั้ง น่ะ อิอิ
ตอบกระทู้ tay_love_am ตั้งกระทู้

ต้องเสียค่ายาด้วยป่าวครับ เห็นบางคนบอกว่า6000อะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่เสียรวมหมดแล้ว 5000 จร๊  โพสต์ 2011-9-29 13:23
ตอบกระทู้ mama55 ตั้งกระทู้

แก้ไขล่าสุด Ezii เมื่อ 2009-4-21 01:34

นพ.บุญถิ่น หวังเจริญ
ไนซ์แอนด์เฟรชคลินิค (บุญรัตน์คลินิค)
สถานที่ตั้ง 151 ถ.จักรพงษ์ แขวงบางลำพู เขตพระนคร กทม. 10200
โทรศัพท์ 0 2281 2580   02-280-7410
(ตรงข้าม ห้างตั้งฮั่วเส็ง สาขาบางลำพู, สถานที่ใกล้เคียง: ถ.ข้าวสาร, วัดชนะสงคราม)
          ลองโทรถามน่ะ      
ตอบกระทู้ nisak ตั้งกระทู้

จันทร์-เสาร์ คะ 10.00-19.30 ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้