ดู: 2372|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิว-กระทู้ ที่มีประโยชน์ต่อผู้บริโภคไม่น่าลบเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิว-กระทู้ ที่มีประโยชน์ต่อผู้บริโภคไม่น่าลบเลยค่ะ
เพราะทุกคนที่เข้ามาในนี้คือตั้งใจจะมาหาข้อมูลไม่ใช่หรอค่ะ
คนที่มารีวิวอ่ะเค้าก็คงตั้งใจที่จะบอกเล่าประสบการณ์ของการทำศัลยกรรมของเค้าคนนั้นๆ ว่าดีหรือไม่ดี
คนไหนที่ทำออกมาแล้วสวยสมใจก็ยินดีกับเค้าด้วย
แต่ถ้าคนไหนที่ทำออกมาแล้วไม่ประสบความสำเร็จ หรือมีปัญหาในการศัลยกรรม
เราก็ควรเก็บข้อมูลตรงนี้ไว้เพื่อเป็นวิจารณญาณในการตัดสินใจเพื่อทำศัลยกรรมกับหมอคนนั้นๆ
ส่วนตัวเราก็เป็นคนนึงที่ไม่ประสบความสำเร็จในการทำศํลยกรรมเท่าไหร่ แต่ก็โชคดีที่ไม่เป็นอะไรไปมากมาย
เราทำศัลยกรรมกับหมอที่ภาคเหนือท่านหนึ่ง ไม่ขอเอ่ยนาม เดี๋ยวจะโดนแบนกระทู้อีก
เรารู้สึกเห็นใจกับคนที่ไม่ประสบความสำเร็จในการทำศัลยกรรม เพราะคนที่ไปทำพร้อมเรามีปัญหาเกือบทุกคน
ไม่มีใครอยากมาโจมตีหมอหรอกค่ะ แค่คนที่มารีวิวคงสงสารและเห็นใจผู้บริโภคเหมือนกัน ว่าไม่อยากให้ถูกหลอก
เสียเงินแล้วหน้าพังเหมือนเค้า นี่คือกาศัลยกรรมนะค่ะ ผ่าตัด
ไม่ใช่วาดรูปบนกระดาษ ที่พอเวลาวาดไม่สวยก็เปลี่ยนแผ่นใหม่
เพราะนี่มันคือหน้าคน แล้วหน้าเราก็มีหน้าเดียวคนละใบหน้าเท่านั้น
เวลาที่กระทู้โดนแบน หรือโดนลบออกไปรู้สีกเสียดายแทนคนที่เค้ามารีวิวไว้ เพราะเค้าคงตั้งใจจะบอกอะไรบางอย่างกับเราจริงๆ

ทิ้งท้ายนะค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้คนที่จะทำศัลยกรรมประสบความสำเร็จ ขอให้สวยสมใจกันทุกคนนะค่ะ เพราะการทีเราทำนั้น เราก็คิดว่ามันต้องดีกว่าเดิม เพราะฉะนั้น อยากให้ทุกท่านหาข้อมูลกับหมอเยอะๆนะค่ะ ขอให้โชคดีค่ะ
เพื่อนๆมีความคิดอย่างไรก็มาแชร์กันได้นะค่ะ แต่อย่าไปพาดพิงถึงชื่อใครนะ ไม่อยากให้กระทู้โดนลบอีก
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-17 02:12:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากที่ห่างหายเวปนี้ไปนาน คิดถึงทุกคนนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

^^  โพสต์ 2011-9-17 02:29
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-17 02:41:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะ แต่เราก็อยากรู้ที่มาที่ไปของอีเมลนี้จัง คุณคิดว่า จขกท เป็นคนส่งมาเองจริงหรือป่าว ขอโทษนะค่ะ ที่ขี้สงสัย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-17 03:23:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ BOBBY ตั้งกระทู้

ค่ะ แล้วแอดมินอยากรู้มั้ย หรือทำตามหน้าที่ค่ะ^^ ป่าวกวนแอดมินนร้า แค่ถามดูอ่ะค่ะ เดี๋ยวต้องไปถาม555
แอดมินได้ดูรูปที่กระทู้แล้วใช่มั้ยค่ะ แต่เจี๊ยบมาไม่ทันเห็นหรอกค่ะ เลยอยากทราบว่าหน้าพี่เค้าเป็นไงบ้าง เพราะเจี๊ยบทำพร้อมเค้าเลยค่ะ แต่ดีที่เจี๊ยบปลอดภัยแต่หน้าไม่ค่อยเปลี่ยนแค่นั้นเอง รู้สึกเห็นใจพี่เค้าจริงๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-17 03:24:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย BOBBY เมื่อ 2011-9-17 03:16
อยากทราบ ว่าจริงหรือเปล่า ก็ลองอีเมล์ไปถาม จขกท ดูส ...

ค่ะ แล้วแอดมินอยากรู้มั้ย หรือทำตามหน้าที่ค่ะ^^ ป่าวกวนแอดมินนร้า แค่ถามดูอ่ะค่ะ เดี๋ยวต้องไปถาม555
แอดมินได้ดูรูปที่กระทู้แล้วใช่มั้ยค่ะ แต่เจี๊ยบมาไม่ทันเห็นหรอกค่ะ เลยอยากทราบว่าหน้าพี่เค้าเป็นไงบ้าง เพราะเจี๊ยบทำพร้อมเค้าเลยค่ะ แต่ดีที่เจี๊ยบปลอดภัยแต่หน้าไม่ค่อยเปลี่ยนแค่นั้นเอง รู้สึกเห็นใจพี่เค้าจริงๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-17 10:07:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย bermuda เมื่อ 2011-9-17 06:00
หวัดดีเจี๊ยบ เจี๊ยบหายไปไหนมา

สวัสดีค่ะพี่มินนี่ หายไปพร้อมกับเวปไงค่ะ ตอนเวปปิด แล้วก็ไม่ได้เข้ามาเลย แล้วในเฟชพี่มินนี่ปิดไปแล้วใช่มั้ยค่ะ พอดีอยากดูรีวิวที่พี่คนที่เจี๊ยบกล่าวถึงอ่ะค่ะ มาไม่ทัน แต่ที่มาของเมลแจ้งปิดกระทู้เจี๊ยบฟันธงเลยว่าเป็นข้อ 2 แน่นอน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-17 23:34:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดต่อเรียบร้อยแล้วค่ะ ทางโทรศัพย์แล้วก็รู้ว่าอะไรเป็นอะไร
รู้จักกับพี่เค้าเป็นการส่วนตัวแต่แค่ไม่เจอกันเท่านั้นเอง
ถึงได้กล้าฟันธงแล้วตอนนี้พี่เค้าก็โดนบล๊อคไปแล้ว สมัครเวปนี้ไม่ได้แล้วด้วย
ที่จริงพี่เค้าแค่ให้ลบกระทู้เฉยๆ แต่ทำไมถึงเป็นอย่างนี้ล่ะค่ะ
แต่ช่างเถอะค่ะ ส่วนตัวรู้สึกเห็นใจกับพี่เค้าเท่านั้นเอง
การที่พี่เค้ามารีวิวอ่ะ แค่ไม่อยากให้ใครตกเป็นเหยื่อแค่นั้นเองแหละค่ะ
เราเชื่อว่าเวรกรรมมีจริง ใครทำอะไรไว้ก็ต้องได้รับผลกรรมแน่นอน
ไม่ขอสาปแช่งใครหรอกค่ะ เห็นใจเพื่อนมนุษย์ด้วยกันแค่นั้นเอง
คนๆเดียวจะไปสู้รบปรบมืออะไรกะใครเค้าได้ล่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้