ดู: 1283|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยไปปรึกษาหรือเคยทำจมูกกับหมออภิชาญมาบ้างแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆ เราเปนคนนึงที่สนใจในฝีมือการทำจมุกของคุณหมออภิชาญ เพื่อนๆๆคนใหนที่เคยไปหาคุณหมอมาบ้างแล้ว
แวะมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังหน่อยนะคะ เพราะเราเคยเห็นแต่คนเอ่ยถึงคุณหมอ ว่าคุณหมอใจดี
เสริมจมูกทรงสวย พนักงานก้อบริการดีมากเลย แต่เรายังไม่เคยไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ
เพื่อนๆคนใหนมีประสบการณ์บ้างรบกวนหน่อยนะคะ และก้ออยากทราบว่าคลินิกของคุณหมออยู่แถวใหน
แล้วเราสามารถติดต่อได้ยังไง รบกวนหน่อยนะคะ
หวัดดีจ้า เราเองเป็นศิษคุณหมอค่ะ ทำศัลยกรรมกับคุณหมอเป็นคนแรก คุณหมอใจดีอย่างที่เค้าว่ากันแหระค่ะ คุยกับเรานาน ซักครึ่ง ชม ได้ค่ะ หมอจะเอาซิลิโคนของคุณหมอให้ลองจับดูด้วยค่ะ วัดมุมวัดองศาของจมูกเรา บอกเราว่าทำได้แค่ไหน อธิบายหลายๆเรื่องอย่างการดูแลรักษา ระวังไม่ให้ติดเชื้อด้วยแหระค่ะ

อยากบอกว่าตอนแรกไม่รู้หรอกว่าเรียกว่าใจดีมั้ย ฮ่าๆ แต่ว่าหลังๆมานี้ลองไปพบคุณหมออื่นๆบางคลิินิก สัมผัสได้เลยอ่ะว่าหมออภิชาญใจดี พูดดี มีเวลาให้เรามาก แล้วน้องๆที่คลินิกก็น่ารักมากค่ะ หลังจากทำจมูกแล้วยังมีโทรมาถามด้วยว่าอาการเป็นยังไงค่ะ

คลินิกคุณหมออยู่แถวปิ่นเกล้าค่ะ แถวๆเดียวกับเซนทรัลปิ่นเกล้าอ่ะค่ะ
รายละเอียดการติดต่อมีอยู่ในเว็บคุณหมอจ้า http://www.firstcare-clinic.com/%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%94%E0%B8%95%E0%B9%88%E0%B8%AD-%E0%B9%81%E0%B8%9C%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88/
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-15 15:22:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆๆนะคะ สำหรับข้อมูล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้