ดู: 3318|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ซีลิโคน แบบมีขา กับไม่มีขา แตกต่างกันยังไง

[คัดลอกลิงก์]
ซิลิโคนแบบมีขา จะทำให้จมูกสูง ก่า มีขาหร่อ แร้วท่ามะมีขา มันจะทำโด่งได้มะงะ แร้วจะทะลุปะ?? แร้วยังไหน ดีก่ากันหร่ออ ..

แสดงความคิดเห็น

JTL
อยากให้ จขกท. ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะค่ะ  โพสต์ 2011-11-6 13:05
มีขาช่วยค้ำปลายอ่ะึคะ ทำให้โอกาสเบี้ยวน้อย
แบบมีขา เป็นรูปตัว L ค่ะ คำปลายจมูก(ตรงช่วงใต้จมูก นึกภาพออกเปล่าไม่รู้) อาจจะช่วยเพิ่มทำให้มีหยดน้ำมากขึ้นค่ะ แต่ถ้าหมอเหลาไม่ดี เหลาปลายยาวเกินไปก็มีโอกาศทะลุค่ะ

ไม่มีขาเป็นคล้ายๆตัว I ค่ะ จะไม่ช่วยสำหรับผู้ที่มีปลายสั้นค่ะ

ถ้าจำไม่ผิดเคยได้ยินว่ามีขา มันช่วยลดโอกาศเบี้ยว ตาม คห ข้างบนอ่ะค่ะ
อยากทำมั้ง จังเลยอ่าคร๊า อยากได้ปลายโง่ม และจมูกเปนสันอยากได้แบบจังเลยทำออกมาจะสวยไหมน๊า
ส้มกะลังจะไปทำ แต่เพิ่งรู้ว่ามันมีแบบมีขาแระไม่มีขา เราอยากได้เป็นหยดน้ำด้วยสิ แต่ที่ที่จะไปทำมันไม่มีขา จาเลือกแบบไหนดีน๊...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้