ดู: 1441|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปเสริมจมูกแล้ว ถาม ถาม ถาม ค่า ~

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nutty21836 เมื่อ 2011-9-13 11:12

วันที่ 19 ก.ย. 54 นี้จะไปเสริมจมูกแล้วค่า
ปัญหาอยู่ที่ว่า วันที่ 24 มีสอบ
ทำไงดี ให้หายบวม เร็วๆอะค่ะ ไม่อยากอวตารไปสอบ (ฮา....)
ตอนนี้ที่เตรียมไว้ก็มี หยุนหนานไป๋เหยา ใบบัวบกเม็ด เรพาริลเจล
คำถามมีอยู่ว่า ว่า ว่า . . .
1. หยุนหนานไป๋เหยา กินก่อน 2 วัน วันละ 3 มื้อ มื้อละกี่เม็ดค่ะ
2. ใบบัวบกเริ่มกินตอนไหน กินยังไง อะค่ะ กี่เม็ด
3. เรพาริลเจลนี่ทาหลังเสริมกี่วันอ่ะค่ะ แล้วทาตรงไหนหรอ ทาวันล้ะกี่ครั้ง
4. เสริมมาแล้วกีี่วันใส่แว่นได้ค่ะ
5. แล้วยา Danzen มันกินยังไงค่ะ

6. น้ำมะพร้าววววววววว กินๆๆๆ ช่วยได้เยอะป่าวคะ
กินยาเยอะมันจะไปตีกันมั้ยเนี้ย 55+

ถามเยอะไปมั้ยย ยย ... - - " ช่วยตอบกันหน่อยน้าาาาา ^___________^ !!

ขอตอบ ข้อ 4 ข้อเดียวน่ะค่ะ เพราะข้ออื่นไม่ทราบจริงๆ หลังเสริมจมูกมาแล้ว ต้องรอให้จมูกหายบวมถึงจะใส่แว่นได้ค่ะ ประมาณ 2 อาทิตย์ กำลังดีน่ะค่ะ ไม่อย่างงั้นตรงสันจมูกอาจจะเป็นรอยได้ และรูปจมูกจะไม่สวยค่ะ
ใส่คอนเทคได้ค่ะ  หายทันอยู่แล้วค่ะ  ไปสอบก็สวยแล้วค่ะ หมอนสูงหน้าตรงเข้าไว้
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-14 16:11:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ srsdj ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้