ดู: 1502|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปปรึกษาหมอภูมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราไปปรึกษาหมอภูมา เรื่องทำตา คือเราเคยทำมาแล้ว แต่ที่นี้อยากให้ตัดหนังตาออกหน่อย หมอบอกว่าทำมันได้นิดเดียวนะ เพราะตาเราเป็นงี้ รออายุเยอะพอมันตกลงมาทำทีเดียวไปเลยเหอะ ทำตอนนี้ก็ต่างกันนิดเดียว เสียจายอ่ะ แบบว่าแก้ไม่ได้แต่เราเข้าใจหมอนะ ตาเรามันไม่ปรกติเอง
ทีนี้ไหนๆก็มาแล้ว เลยถามหมอว่างั้นปากล่ะคะ ปากทำได้มั้ย หมอก็ให้ยิ้มแล้วบอกว่า ปากบางอยู่แล้ว ทำไม่ได้น่ะ เราก็แป่ว

เลยถามหมอว่า งั้นหน้านู๋ทำไรได้บ้างคะ แกก็ดูๆ จมูกโด่งแล้ว ดูๆ ก็บอกว่า ไม่ต้องง่ะ

เอ๊ะ ดีใจหรือเสียใจดี หมอไม่รับเย็บ แงแง
เราว่าดีมากเลยนะที่หมอพูดตามตรง ไม่ยุให้ทำนั่นนี่ โดยไม่ได้คิดว่าหลังทำแล้วจะเป็นไง คุณอาจจะเสียใจก็ได้นะถ้าฝืนทำ ... เราได้ยินแต่หมอ + เมียหมอ เชียร์ให้ทำซะด้วยซ้ำ เราเองเกิดมาชาตินี้ไม่เคยคิดจะทำอะไรกับร่างกายเลย แต่...มาอ่านวิวของเพื่อนๆนี่หละ ตัดสินใจทำปากในเดือนหน้าเลย ถ้าหมอคิดว่าไม่ต้องทำ เราก็จะไม่ทำนะ ถ้าทำได้ ก็ทำ.....
ดีแล้วนี่คร๊ะ...สวยแบบธรรมชาติอ่ะ....น่าิอิจฉาอ่ะ
อะรัยที่มันดีอยู่แล้ว อย่าทำเลยคาฟ ปล่อยตามธรรมชาตินะคาฟ ฟังตามคำแนะนำของหมอละกันนะคาฟ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-13 09:42:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป่าวสวยเลยอ่าค่า แต่เค้าอยากทำสักอย่างสองอย่าง ฮ่าๆๆๆ
5555+ดีแล้วคร้าา ไม่เสียตังค์ และเจ็บตัวด้วย
แสดงว่าสวยอยู่แล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้