ดู: 1496|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปปรึกษาหมอภูมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราไปปรึกษาหมอภูมา เรื่องทำตา คือเราเคยทำมาแล้ว แต่ที่นี้อยากให้ตัดหนังตาออกหน่อย หมอบอกว่าทำมันได้นิดเดียวนะ เพราะตาเราเป็นงี้ รออายุเยอะพอมันตกลงมาทำทีเดียวไปเลยเหอะ ทำตอนนี้ก็ต่างกันนิดเดียว เสียจายอ่ะ แบบว่าแก้ไม่ได้แต่เราเข้าใจหมอนะ ตาเรามันไม่ปรกติเอง
ทีนี้ไหนๆก็มาแล้ว เลยถามหมอว่างั้นปากล่ะคะ ปากทำได้มั้ย หมอก็ให้ยิ้มแล้วบอกว่า ปากบางอยู่แล้ว ทำไม่ได้น่ะ เราก็แป่ว

เลยถามหมอว่า งั้นหน้านู๋ทำไรได้บ้างคะ แกก็ดูๆ จมูกโด่งแล้ว ดูๆ ก็บอกว่า ไม่ต้องง่ะ

เอ๊ะ ดีใจหรือเสียใจดี หมอไม่รับเย็บ แงแง
5555+ดีแล้วคร้าา ไม่เสียตังค์ และเจ็บตัวด้วย
แสดงว่าสวยอยู่แล้ว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-13 09:42:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป่าวสวยเลยอ่าค่า แต่เค้าอยากทำสักอย่างสองอย่าง ฮ่าๆๆๆ
อะรัยที่มันดีอยู่แล้ว อย่าทำเลยคาฟ ปล่อยตามธรรมชาตินะคาฟ ฟังตามคำแนะนำของหมอละกันนะคาฟ
ดีแล้วนี่คร๊ะ...สวยแบบธรรมชาติอ่ะ....น่าิอิจฉาอ่ะ
เราว่าดีมากเลยนะที่หมอพูดตามตรง ไม่ยุให้ทำนั่นนี่ โดยไม่ได้คิดว่าหลังทำแล้วจะเป็นไง คุณอาจจะเสียใจก็ได้นะถ้าฝืนทำ ... เราได้ยินแต่หมอ + เมียหมอ เชียร์ให้ทำซะด้วยซ้ำ เราเองเกิดมาชาตินี้ไม่เคยคิดจะทำอะไรกับร่างกายเลย แต่...มาอ่านวิวของเพื่อนๆนี่หละ ตัดสินใจทำปากในเดือนหน้าเลย ถ้าหมอคิดว่าไม่ต้องทำ เราก็จะไม่ทำนะ ถ้าทำได้ ก็ทำ.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้