ดู: 1348|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตัดปีกมา ยืนห่างร้อยเมตรยังเหนว่าไม่เท่ากัน แก้กะหมอไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากแก้จมูกค่ะ ทำมาได้ 2 เดือนแล้ว มันเละเทะมาก
คือเดินไปไหน มีแต่คนทักว่า ไปทำไรมาหรอ ทำไมจมูกไม่เท่ากันอะ

คือว่าไปเสริม กับตัดปีกมาค่ะ ปีข้างนึงเล็กมากกก  อีกข้างเหมือนไม่ได้ทำอะไรเลย
ซึ่งหมอไม่ค่อยเต็มใจแก้เท่าไหร่ เพราะหมอบอกว่า หน้าเราไม่เท่ากัน - -"

เพื่อนเราก็เจอเคสเดียวกัน แต่เพื่อนแค่เสริม แล้วมันเบี้ยว ถ้าไม่จ้องหน้า ก็เหนไม่ชัด
หมอก็บอกเหมือนกันว่า เพราะหน้าคุณ 2 ด้านมันไม่เท่ากันอยุ่แล้ว แต่เพื่อนไม่ค่อยซีเรียส เพราะเหนไม่ชัด
แต่เราสิ ชัดมาแต่ไกล ยืมห่างกันร้อยเมตรก็มองเห็นว่าเบี้ยวรุนแรง

ตอนนี้อยู่ในช่วงระหว่างรักษาแผลเปน ไปหาหมอเปนระยะ เลยไม่รุ้สมควจะลงรูปมั๊ย
กลัวหมอเหมือนกัน ยังต้องไปเจอหมออยู่ และหมอก็มีสายที่คอยโฆษณาอยู่ในเวบนี้ด้วย
ช่วยแนะนำหมอที่ถนัดด้านนี้หน่อยค่ะ เครียดมาก ไม่อยากออกไปไหน จะผูกคอตายอยู่ละ T_T

ค่าใช้จ่าย ถ้าไม่แพงเว่อร์ แม้จะรอคิวยาว ก็ยินดีเลย แลกกะสภาพจิตใจตัวเอง และคน ที่บ้าน
เพราะตอนนี้ เล่นเครียดไปตามๆกัน เฮ้อ .... รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
มีรูปรีวิวไหมคะ
ไม่ต้องบอกชื่อหมอก้อได้ อยากรู้ว่าหมออยู่แถวไหนคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้