ดู: 3673|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดกรามกับตัดโหนกแก้มอันไหนเจ็บกว่ากันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัดกรามกับตัดโหนกแก้มอันไหนเจ็บกว่ากันค่ะ ไปตัดกรามมาแล้วตอนนี้ตัดสินใจตัดโหนกอยุ่ แต่ยังลังเล คือว่าไม่ได้มีโหนกเยอะค่ะ เปนลูกครึ่ง แต่ก้ออยากหน้าเรียวๆเลยลังเล เพราะตอนตัดกรามเจ็บอยุ่ค่ะ เลยอยากรุ้ว่าตัดโหนกเจ็ฐมากมั้ยค่ะ แล้วเจ็บกว่าตัดกรามเยอะมั้ยค่ะ
รีวิวรูปให้ดูได้มั้ยคะ
เจ็บ พอกันคะก็เป็นผ่าตัดใหญ่ทั้งคู่ ต้องดูภาพก่อนคะ ถึงจะประเมิณได้ว่าต้องทำอย่างไหนก่อน หรือ ถ้ายุบโหนกก็ต้องดูว่ามาก หรือ น้อย ถ้าน้อยๆๆ ก็กรอกระดูกขัดมุม แต่ถ้าเป็นมากก็ต้องผ่าตัดเลื่อยออก แต่ยังไงก็เจ็บทั้งสองอย่างเท่าๆๆกันอยูดีอะคะ คุณ จขก้ท ไม่รีวิวภาพมาให้ดูจะได้ช่วยตัดสินใจว่าน่าจะทำแบบไหนอ่ะคะ
กรออย่าทำเลยค่ะ เอาออกได้นิดเดียว ควรตัดออกมากกว่า
อยากทำเหมือนกันค่ะ ส่วนตัวคิดว่า น่าจะเจ็บพอๆกันนะคะ แล้วจขกท.สนใจทำที่ไหนคะ เผื่ออยากทำบ้าง อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้