ดู: 11815|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกกับหมอสมศุกดิ์ถูกใจมั่ก ๆ (ขอบอกหมอขั้นเทพ)

[คัดลอกลิงก์]
ไม่เชื่ก็ลองไปปรึกษษหมอดู แล้วจะรู้ ว่าหมอ okซู้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
รีวิวภาพให้ดูหน่อยนะคะ อยากเห็น
นั่นนะสิ ขอดูรูปหน่อยนะ อยากเห็นชัด ๆ อะ
ขอดูรูป ด้วยนะครับ
อยากดูรูปด้วยค๊า
อยากเห็นด้วยคนค่ะ
ราคา ก้อขั้นเทพ ที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดด
อยากดุฝีมือหมอขั้นเทพ คราบผม เอามารีวิวหน่อย
รูป ดิสเพลย์หรือเปล่าคะ
อ๊าอยากสวยบ้างนะจ้า
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รอรูปด้วยนะคับ
มาขอดูรูปด้วยคนคร้า
รอนานแย้วด้วย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-31 20:36:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปก่อนทำกับหลังทำไปดูที่กระทู้ใหม่นะค่ะ ขี้เกียจฝากรูปค่ะ เลยแนบไฟล์เอา
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-31 20:38:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
15# chitsmall

เสื้อลายรูปก่อนทำค่ะ
อันนี้เสื้อขาวรูปหลังทำค่ะ

2.jpg (106.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

IMG0636A.jpg (234.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-31 20:44:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รับรองค่ะ รพ.กรุงเทพระยองนี้เค้าบริการดีจริง  หมอก็ติดตามผลตั้งแต่ 3วันแรกไปดู  ครบ1สัปดาห์ไปล้างแผลเอาพาสเตอร์ปิดจมูกออก แล้วหมอก็ดูจมูกกับบันทึกข้อมูลของเราว่าหายดีเท่าไหร่ แผลเป็นอะไรไหม  แล้วก็นัดต่ออีก1เดือนมาดูผลค่ะ
ไม่คิดเงินเพิ่มด้วย
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-31 20:47:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่าไปก็ต้องขอบคุณแฟนนะค่ะ คอยหาข้าวหาน้ำให้ตลอดที่พักฟื้นเลยค่ะ ถ้าไม่ออกกำลัง และทำงาน 1 สัปดาห์เต็มก็จะหายไวมากค่ะ นอนนเยอะ ๆ ประคบเย็นมาก ๆ กับกินยาลดบวมตามหมาอจัดให้ก็จะหายไว ตอนไปดูอาทิตย์แรก หมอยังบอกเลยว่าดูแลตัวเองดีมาก หายไวมาก แล้วก็ไม่ค่อยบวมด้วย
ตั้งแค่กระทู้เดียวก็ได้นะคับ

จะแนะนำเพื่อนๆ หรือรีวิว ภาพจะได้ต่อเนื่องกัน
ยินดีด้วยจร้าที่ออกมาเป็นที่พอใจของจขกทนะครับ

สวยเลยย
เข้าใจความรู้สึกครับ ว่า ถ้าหมอทำดี เหมือนกับให้ชีวิตใหม่เราเลยๆๆๆๆๆๆ ยินดีด้วย คุณ ดูดีมากๆ รุยยยยยย
สมศักดิ์ กทม หรือเปล่าคะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-4 12:07:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
22# Buriko

ไม่ใช่ค่ะ หมอสมศักดิ์  ใช้ทรัพย์สถาพร ที่รพ.กรุงเทพระยองค่ะ
แวะมาดูคนสวยครับ
หนูก้อไปทำกับคุณหมอสมศักดิ์ ใช้ทรัพย์สถาพรเหมือนกันคะ
แต่ไปทำที่โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 3 ขอบอกว่าคุณหมอใจดีมากมาย
เข้าใจคนไข้ ทำออกมาไม่ช้ำ แต่มีบวมตรงระหว่างตานิดหน่อย
หนูเพิ่งไปทำมาเมื่อวันที่ 17 ก.พ 53 ทีผ่านมา
ใครที่คิดจะทำคุณหมอสมศักดิ์ ใช้ทรัพย์สถาพร ก้อเป็นอีกทางเลือก
รับรองมือเบามากมาย ไม่เจ็บ ไม่ช้ำ คอนเฟิร์ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้