ดู: 7213|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวตัดกรามหมอจุฑาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปตัดมาแล้ว วันนี้เข้าสุ้วันที่สาม หลังจากนั่งประคบตลอดเวลาด้วยความอดทน ก้อพบว่ามันยุบลงเร็วเหมือนกันนะค่ะ
ขอให้หายไวๆๆ นะค๊า อยากดูรูปรีวิวจัง
รีวิว  หน่อยค่ะ  อยากเห็น
เจ็บไหมค่ะ
แล้วทำมาเท่าไหร่อะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-9 09:04:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย SOMZAZ เมื่อ 2011-9-8 22:32
เจ็บไหมค่ะ
แล้วทำมาเท่าไหร่อะ

เจ็บจิงๆ 12 ชั่วโมงแรกค่ะ (เปนเวลาที่หันไปบอกแฟนว่า ไม่น่าทำเลย)หลังจากนั้นก้อค่อนข้างลั้นล้า แอบขโมยข้าวคนอื่นกิน(แบบไม่เคี้ยว) กังวลเรื่องบวมนะค่ะ ทำกับหมอจุฑามา45000
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-9 09:05:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Daffy เมื่อ 2011-9-8 15:31
ขอให้หายไวๆๆ นะค๊า อยากดูรูปรีวิวจัง  ...

จะพยายามนะค่ะ แต่อับอายหนังหน้าตัวเองมาก เนื่องจากสภาพช่วงอัพหน้าทุกคนก้อรุ้ดีว่ามันสุดแสนอัปยส
อยากถาม จขกท ว่า ทำมากี่วัน หน้าถึงหายชา หมดครับ พี่ผมทำมาได้6 ;วัน หน้ายังชา อยู่ ข้างนึง อยากทราบ ข้อมูล
อยากเห็นรีวิวรปคับ กำลังจะโทรไปจองคิวกับหมอจุฑาเหมือนกัน ไม่ทราบว่าหมอคิวแน่นมากป่าวคับ นานแค่ไหนถึงได้ทำเอ่ย
อยากทำมั่งจังเลยค่ะ  คิวยาวหรือป่าวค่ะ
หายไวๆนะครับ สู้ๆ
หายไวๆนะคะ อ้าปากบ่อยๆ จะได้หายเร็วๆ
ปูเสื่อรอชมค่ะ ^__^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้