ดู: 11891|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว หมอ คชิน อุบลค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เม ทำมาได้วันนี้วันที่ 10 เเล้วค่ะ

มันดู  จมูกใหญ่ๆๆยังไงก็ไม่รู้ค่ะ  ไม่มั่นใจ

ไหนมีเเต่คนบอกว่า หมอคชิน ทำสวย

พอมาทำเเล้วทำไมเปงแบบนี้ล่ะค่ะ

หรือว่ามันยังไม่หายบวม

ไม่มั่นใจเลยค่ะ
อัพรูปหน่อยคร่า

แสดงความคิดเห็น

อัพลงเเล้วน่ะค่ะ  โพสต์ 2011-9-7 13:56
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-7 13:54:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพเเรกก่อนทำค่ะ  

ภาพสอง  หลังทำ 10 วัน ค่ะ

สามก้อหลังทำ 10 วัน ค่ะ

Untitled-1.gif (246.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-7 14:00:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลุ้มใจค่ะ  

thtr.jpg (258.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ใจเยนน่ะค่ะ รอยุบอีกจะเข้าที่มากกว่าเดิมน่ะค่ะ  เพื่อนเราและรุ่นพี่ก้อเสริมที่หมอคชินเยอะ สวยทุกคนค่ะ ...
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-7 14:08:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตะเองเเล้วทำไมตรงปลายจมูกดูใหญ่ๆๆอ่ะค่ะ  เเต่ตอนก่อนทำเราว่าจะตัดปีกด้วย

หมอบอกว่าไม่ต้องตัด  เเล้วพอไม่ตัดมันเลยเปงบานๆๆไงไม่รู้อ่ะค่ะ

มีเเต่คนทัก
ภาพยังไม่ค่อยชัดอ่ะค่ะ ช่วยลงรูปที่โฟกัสตรงรูปหน้า จะได้ช่วยดูให้ถูกน่ะค่ะ  แต่ทั่วไปแล้ว 10 วันนี่ยังถือว่าไม่ใช่รูปทรงจริงเท่าไหร่ รอดูต่อไปสักหน่อยน่ะค่ะ
เม ไปดูข้อความใรหน้าโปรไฟล์เมหน่อยนะ

เค้าไปเม้นบางอย่างไว้ ^^

แสดงความคิดเห็น

จร้า ตกใจมากไม่คิดเลยว่าจะเจอกันอีกเพื่อน ฮ่าๆๆ  โพสต์ 2011-9-7 19:17
พี่ทำกับ หมอคชิน มาแล้วทุกวันนี้พี่เป็นไงพี่ว่า  โอเคไหมให้ข้อมูลผมหน่อยจิตตกมากไม่รู้จะเลือกหมอไหน
คุณหมอรับแก้...จมูกฉีดหรือป่าวค่ะ
ทำมาเท่าไรค่ค่ะ ขอให้หายเร็วน่ะค่ะ
ทำกับหมอคชินทร์เหมือนกันค่ะ  อารมณ์เดียวกัน เป็นคนจมูกใหญ่  อยากตัดปีก หมอบอกไม่ต้องตัด  วันนี้ก็ 10 วันละ  จมูกยังดูใหญ่ๆ  ยิ่งช่วงปลายที่มนๆใหญ่ๆบานๆ มีแต่คนทัก กลุ้มอ่ะ  จะยุบได้อีกไหมหนอ  และขอบคาก็ยังม่วง  หน้ายังคล้ายลูกสิงห์โตนิดๆค่ะ  เพราะหลายวันก่อนเป็นแม่สิงห์โตนาเนียร์ แต่เดิมเป็นคนหน้าหวาน  แต่ตอนนี้ แม่บอก  หน้าเปลี่ยน  ไม่สวยเลย  กลุ้มใจมากกกเลยค่ะ รอวันมันยุบอย่างเดียวเลย

เพิ่มเนื้อหา (2012-3-29 22:35):
20  วันแล้ว  เรียวขึ้น แต่ก็ยังใหญ่อยู่
เป็นกำลังใจนะค่ะ... อัพให้ดูเป็นระยะๆนะค่ะ
อ้าว ทำไมเป็นงั้นเราว่าจะไปทำหมอคชินทร์อยู่พอดี. พอได้ยินแบบนี้แล้วใจหายเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้