ดู: 4410|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวหมอกรีชาติ ยันฮี จิตตก!?!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Snookkerr เมื่อ 2011-9-6 23:33

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Snookkerr เมื่อ 2011-9-6 23:27

หนูทำจมูกกับหมอกรีชาติเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาอ่า มันเบี้ยว ไม่รู้ว่าวันนัดหมอเค้าจะดัดได้เป่า บวกกับไม่ค่อยถูกใจเท่าไหรอ่าถ้าจะแก้ต้องรออีกนานไหมอ่าตอนนนี้เพิ่งทำมาได้หนึ่งอาทิตย์มันไม่โด่งหักตรงมุมตาปลายจมูกใหญ่ทู้ไม่แหลมเลย ดูด้านข้างอาจจะโอเค แต่ดูหน้าตรง ทุเรศ T____T ม่าม๊าที่บ้านบ่นมากกก ไหนๆๆทำก้ออยากให้มันดูสวยแต่นู๋รู้สึกว่าจะซวย โอ๊ย จิตตกอย่างแรงงงงง!?!

อันนี้ก่อนทำนะค่ะ นี่หน้าตรงอ่า รู้สึกว่ามันเบี้ยว ไม่ต่างจากอันเดิมเท่าไหร่ นี่ด้านข้าง

ใจจริงอยากได้โด่งกว่านี้โด่งตั้งแต่สันระหว่างคิ้วลงมา ปลายแหลมกว่านี้ หนูว่าถ้ามันยุบคงแบนไปกว่านี้อีก เห้อๆ มันธรรมชาติเกิ๊นนน
ดีใจกับคนที่ทำกะคุงหมอกรี แล้วออก มาสวยนะค่ะ แต่หนู คง " ซวย " สงสัยต้องเตรียมใจ เจ็บตัว รอบสองแล้วแหละ T___T
น้องสาวจ๋า..เพ่งได้แค่ 1 อาทิตย์เองคร่า ใจเย็นๆๆนะคร๊า..ตอนนี้ยังประมาณ 3 เดือนก็เข้าที่แล้วคร่า เด่วก็สวยคร่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-8 17:41:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปดัดจมูกมา น้ำตาเล็ด T___T เจ็บมากๆ ก้อดูโอเคขึ้นมาระดับหนึ่งแล้วค่ะ
ยังงัยเปนกำลังใจให้นะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-10 11:24:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Paerin ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ ไปหาหมอมาแล้วค่ะ หมอจับดัด ดัดสดๆเลยอ่ะ  น้ำตาเล็ดT___Tเจ็บมากกก หมอบอกว่าถ้าเกินหนึ่งเดือนดัดไม่ได้แล้วค่ะเพราะว่าซิลิโคนเข้ากับเนื้อเราแล้วแต่ถ้ายังไม่เกินดัดได้เรื่อยๆๆ ถ้ามันยังเบี้ยวว

แสดงความคิดเห็น

เจ็บมากแน่ๆเลย TT  โพสต์ 2011-9-10 13:17
โ่ด่งสวยละคะ ถ้าให้ดีตัดปีกนิดนึงมันจะเข้ามากมาย
รอหายบวมแล้วเข้าที่ก่อนนะค่ะ อย่าพึ่งตกใจ ^^ ส่วนตัวเราพอใจนะค่ะกับคุณหมอ
ช่ายค่ะรอให้ยุบบวมดีก่อนน่ะค่ะ ของเดียเดือนแรกๆเอียงเยอะ พอเข้าที่ยุบบวมก็หายเอียงแล้วค่ะ เด่ววันนัดตัดไหมหมอเค้าจะดัดดั้งให้ค่ะ สู้ๆจ้าอย่าเพิ่งนอยรอสัก3เดือนค่ะ ^^
เป็นกำลังใจให้นะคะ เพราะว่าตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ค่ะ คิดว่าจะไปพบคุณหมอกรีชาตินี่แหล่ะค่ะ
ทีแรกเราทำมาอาทิตแรกไม่โด่งเลยจิตตกสุดๆ  แต่พอหายบวม รุ้สึกจะโด่งเข้ารุปคะตอนนี้ชอบมาก
ยังงัยก็รอให้หายบวมก่อนนะคะ เดี๋ยวก็สวยแล้ว สุ้ๆจร้า
ตอนนี้เป็นงัยบ้าง สวยแล้วใช่ป่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้