ดู: 2983|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผมจะแก้จมูกที่ไหนดีครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า ผมทำจมูกมา สอง ครั้งแร้วอะครับ แต่ว่า ก็ยังไม่สวยอีกทั้งยังมีปัญหาเรื่องปลายจมูกแดงด้วยอะครับ

ผมเรยอยากทำใหม่ ช่วยแนะนำให้หน่อยครับว่าทำที่ไหนดี ทรงถึงจะสวยถูกใจอะครับ

อยากทำทรงเดียวกับเคน ภูภูมิอะครับ

แล้วถ้าดูหน้าตรงมันก็ไม่โด่งเอาซะเรยอะครับ  ทำยังไงดี

ปล.รูปผมอาจปิดหน้าปิดตาหน่อยนะครับ เพราะผมไม่อยากให้ใครเอาไปนินทาอะครับ เพื่อนๆในบอร์ดคงไม่โกรธนะครับ

รูป เคน

หน้าตรง (ขนาดมีแสงช่วยยังดูไม่ค่อยโด่งเรย)

ทำครั้งที่สอง ปลายก็ยังแดงและใหย่

รูปนี้ครั้งแรก ปลายแดงมาก
บีมว่าโด่งสวยล่ะน่ะ แต่ที่ปลายมันแดงเพราะมันโด่งไปอ่ะป่าวอ่ะ โด่งเกินไปสิริโคนทะลุน่ะค่ะน่ากลัว ควรเอาเท่าที่เนื้อจมูกเราพอดี ดีกว่าค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-6 08:21:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่นะครับ

เพราะที่จริงของผมก็โด่งอยู่แร้ว...แต่แค่อยากให้มันแลดูเหนทรง

แร้วรอบสองผมก็ลดสงมาเยอะแร้วนะครับ

เรยกะจะหาที่ทำใหม่อะครับ
ผมก็จะทำเป็นครั้งที่ 3เเล้วครับ ไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ เเต่อยากได้สูงๆ ทำที่หมอธรี
เราทำกับหมออาทิ เครือวิทย์ คลีนิกอยู่ฝั่งตรงข้ามโชคชัย 4 เมื่อวันที่ 3 คุณหมอเก่งมากค่ะเรื่องงานแก้ ลองปรึกษาดูได้นะคะ
จมูกเดิมเป็นไงคะ มีปัญหาเรื่องปีกจมูกด้วยรึปล่าวคะ ก็ดูโอเคนะคะตรงปลายดูมีเนื้อดีออก โหงวเฮ้งดีนะคะ
แต่เท่าที่เห็น(ภาพเล็กมาก)มันเหมือนปีกจมูกบานๆด้วยป่าวคะ ความจริงจมูกแบบนี้โดยเฉพาะรูปแรกที่ถ่ายหน้าตรง
โหงวเฮ้งดีมากค่ะ เพราะไม่เห็นรูจมูกและปลายมีเนื้อ ของแป้งๆจะไปทำที่หมอธีเนื่องจากเวลาถ่ายรูปหน้าตรงแล้ว
เห็นรูจมูก แต่ด้านข้างดูดีและโด่งอยู่แล้ว หมอธียังไม่แนะนำให้ทำเลยค่ะ สรุปหมอไม่อยากให้ทำค่ะ
บางทีแป้งเห็นหลายๆคนจมูกโหงวเฮ้งดีมาก แต่ไปทำแล้วสวยก็จริง แต่โหงวเฮ้งไม่ดีเลย เสียดายค่ะ
แป้งเป็นคนจีน ชอบดูรูปหน้าคนค่ะ คุณแมนคิดให้ดีก่อนทำนะคะ แต่ถ้าทำแล้วขอดูรูปด้วยค่ะ
แนะนำหมอชาตรีคร่า ตอนไปทำเห็นคนมาแก้เยอะเลย ทำออกมารับรองหล่อสมใจจ้า
ครั้งที่สอง ตัดปีกด้วยป่าวคับ เห็นมีรอยๆอยู่ มีแผลไหมครับ
Dr.Ratchayothin.com
He is a very good doctor kaaaa
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้