ดู: 3043|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบเกี่ยวกับคุณหมอเฉลิมครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมสนใจ และ รู้สึกมั่นใจอย่างบอกไม่ถูก กับคุณหมอท่านนี้
และอยากทำมาก เก็บเงินได้ก้อนหนึ่งแล้วครับ เลยอยากทราบว่า ผมควรจะต้องเริ่มต้นอย่างไรบ้าง และการจองคิว จะมีตอนไหนบ้างครับ รบกวนข้อมูลที่อัพเดทด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ปล.สำหรับใครที่มีปัญหาเรื่องยา สามารถปรึกษาผมได้นะครับ
ขอโทษนะคะ  คือหมอเฉลิมนี่ใช่คนที่เพิ่งกลับมาจากเมืองนอกป่ะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-5 01:08:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอเฉลิม ที่เคยอยู่แถวฟอร์จูน แล้วตอนนี้ move ไปที่ ตลอดบองมาเช่
คุณเคยเสริมจมูกที่ไหนมาก่อนป่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย anglelife01 เมื่อ 2011-9-5 00:54
พอดีผมสนใจ และ รู้สึกมั่นใจอย่างบอกไม่ถูก กับคุณหมอ ...

ถ้า มั่นใจ ก็ ขอ ให้ออก มาหล่อๆ ดั่งใจ นะคร้าบบบ  เริ่มต้น คือ ถ้า รู้ ที่อยู่ ใหม่ของหมอ ก็ เข้าไปเลยยครับ เพราะถ้าโทรจองคิว ไม่ได้ครับบ ต้องเข้าไปที่คลินิคเลย แล้ว ก้อทำตามขั้นตอนที่พนักงานในคลินิคบอกครับ ทำประวัติ อ่ะ ครับ แล้วทำเรื่องจองคิว และมีค่า อะไร นิดๆหน่อยๆ อิอิส่วนเรื่อง คิว ก็ ยาวววววว มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ถ้าได้ คิว หมอเฉลิม เป็นอะไรที่ สุดๆ ครับบ คิวทองงงง ^^  ถ้า งงๆ ก็ โทรฯไปที่คลินิค เลยย ครับบบบ
โทรไปถามมาเค้าบอกว่าปิดรับการจองเปิดรับอีกทีเดือนมกราแต่เห็นท่านอื่นบอก มิถุนาปีหน้าไม่ทราบยังไงกันแน่ใครรู้บ้างครับว่าจะเปิดรับจองคิวอีกเมื่อไหร่
อยากทำเหมือนกันค่ะ....แนะนำด้วยนะค่ะ
เหอ หมอคิวยากมากนะค้าบ
คิวหมอรอยาวนานมากจริงๆคะ เปิดรับคิวแต่แปปเดียวก็เต็มจนต้องปิดรับคิว
ถ้าปิดรับจิงก็ลอง ติดต่อหาซื้อคิวดู คนขายเยอะแยะไป บางคนก็จองไปง้านละไม่ได้ทำจิงจังหรอกคับ  แต่หมอเค้าทำสวยจิง เ๊ป๊ะมากคับ  คอมเฟริม แต่ก็ขึ้นยุกับแต่ละเนื้อจมูกคนด้วยว่าพื้นเดิมเป็นไง
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-7 00:54:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เม้น 10

จิงปะคับ แต่คิวเค้าไม่ให้ซื้อขายแล้วไม่ใช่เหรอ ยังไงช่วยยืนยันด้วยย
่ว่าแต่ คอมเม้น 10 เคยทำหรือยัง ถ้าทำแล้ว คงหล่อน่าดูสินะคับ อิจฉาๆ
หมอไม่รับ คิวซื้อ หมอจะรับคนที่ชื่อตรงกับบัตรคิวเท่านั้น อ่ะคับ โทรถามเมื่อเดือนที่แล้ว อ่ะคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ิboynavy21 เมื่อ 2011-9-8 03:00

แล้วถ้าเกิดหมอเปิดจองเดือนมกราคม2555จิงแต่เราฝึกงานอยู่ต่างประเทศกลับช่วงสิ้นเดือนกุมภางั้นให้พี่สาวแท้ๆของเราที่นามสกุลเดียวกันประมาณเนี้ยไปจองแทนได้ไหมเผื่อจะได้สักมีค-เมษา-พค.มิย.ก็ยอมเพราะสี่เดือนนี้พร้อมสุดๆแต่เราเสริมมาแล้วอ่ะสิจะเข้าไปแก้แล้วจะเสริมใหม่แต่ไม่รู้ว่าต้องตัดปีกจมูกไหมใจอยากตัดแต่ไม่รู้หมอจะว่าไงแล้วที่สำคัญตอนจองคิวก็ไปไม่ได้งั้นเราจองคิวแก้บวกเสริมบวกตัดปีกจมูกไปเลยได้มะแล้วกลับไทยเมื่อไหร่ค่อยเข้าไปให้หมอเช็คดูอีกทีว่าตัดปีกจมูกด้วยไหม.....เพื่อนๆ่ช่วยคิดทีสิคับมึนตึ้บๆคลีนิคหมอเฉลิมย้ายไปแถวตลาดบองมาเช่แล้วหรอแหล่มเลยยยยอยู่ใกล้คลีนิคหมอบีไหมเพราะจะกลับไปรักษาสิวที่นั้นพอดีไปที่เด่ียวจบอย่างครบสรรค์ยิ่งก่าโฮมโปแถวตลาดบองมาเช่เยอะมากคลีนิคความงามมค่อนข้างแพงมากแต่ก็คุณภาพดีและหน้าเชื่อถือตามราคามากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้