ดู: 3297|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ด่วนค่ะ รบกวนแนะนำหมอที่ทำจมูกผู้หญิงมีหยดน้ำสวยๆหน่อยค่ะ จะไปแก้

[คัดลอกลิงก์]
ทำตอนเมษากับหมอสุชาติที่อนุสาวรีย์
4เดือนแล้วจมูกยังไม่ยุบเลย ดั้งรู้สึกบวมๆแดงๆ บอกไม่ถูก
เหมือนมันสูงเกินไป

กินยาแก้อักเสบมา 3 รอบแล้ว ตอนนี้เอาอีกแล้ว

เลยจะรีบไปแก้ก่อนมันเป็นมากกว่านี้อ่ะค่ะ

รบกวนแนะนำหมอที่รับแก้ งานสวยๆหน่อยได้มั๊ยค่ะ

พอดีจะรีบแก้ภายในเดือนนี้แล้ว อาจจะหาข้อมูลได้ไม่มากพออ่ะค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 15:33:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เนี่ยค่ะ ตรงสันจมูก หว่างตาแดงแบบนี้ตั้งแต่จมูกยุบ
ตอนนี้ 4 เดือนแล้ว มันควรจะหายได้แล้วใช่มั๊ยคะ

ครั้งแรกทำบางมด 7 วันก็หายสนิทแล้วอ่ะ 3 เดือนนี่เข้าที่แล้วอ่ะ
เหนที่แก้เก่งๆก้อมี หมอจรูญ สามเสน หมอฉันทัศ หมอศรันย์อะคะ ลองหาข้อมูลดูนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 22:29:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอศรันย์ไปมาแล้วล่ะค่ะ ไม่สวยอ่ะ ในรูปที่โชว์ไม่มีใครมีหยดน้ำเลยล่ะ คนมานั่งรอก็จมูกสั้นๆบอกไม่ถูกง่ะ
ถ้าชอบหยดน้ำปลายสวยหมอฉันทัสคะปลายสวยทุกคนคะ
ลองปรึกษา คุณหมออทิ เครือวิทย์ ก็ได้นะคะ หมอเก่งเรื่องงานแก้มาก คุณหมอเป็นอดึตนายกศัลยกรรมแห่งประเทศไทยคะ
แนะนำ คุณหมออทิ เครือวิทย์  อีก1เสียงคร่ะ

แสดงความคิดเห็น

เคยทำกับคุณหมอแล้วใช่ไหมคะ สวยมากไหมคะ  โพสต์ 2014-7-11 21:08
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้