ดู: 13205|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครตาชั้นเดียว แล้วทำจมูกบ้าง ทำออกมาแล้ว สวยใหมค่ะ""" ?

[คัดลอกลิงก์]
คือ แบบว่าเราเป็นคนตาชั้นเดียว และเล็กด้วยแต่เราชอบ ตาเราแบบนี้นะไม่อยากทำตาสองชั้น แต่ที่เราสนใจ
และอยากทำมากที่สุดก็คือ จมูก ตอนนี้ รีวิว หลายหมอมากๆ ยังตัดสินใจไม่ได้ ว่าจะทำกับคุณหมอท่านใหน
คือบางคนก็บอกว่า ถ้าตาเราเล็ก พอทำจมูกแล้วมันจะดึงตาให้เล็กกว่าเดิมอีก   โหถ้าแบบนั้นเรา
คงตาเล็กกว่าเดิมแน่ (ของจริงก็เล็กพอแย้ว ) รบกวนเพื่อนๆ คนใหนมีประสบการรบกวนช่วยแชร์
ให้หน่อยนะค่ะ อยากศึกษาเยอะ ก่อนทำจริงนะค่ะ   เราลงรูปหน้าตัวเราไว้ เพื่อแนะนำ คุณหมอให้ด้วยนะค่ะ
ของเค้าก็ตาเล็ก พึ่งไปทำจมูกมาได้ 4 วันเนี่ย แต่ตอนนี้ยังไม่ยุบ-_- ตอนปรึกษาคุณหมอ ก็กังวลเหมือนกันว่าทำแล้วตาจะเล็ก แต่คุณหมอบอกว่าไม่หรอก จะทำให้ตาดูมีมิติมากขึ้น ตอนทำออกมาใหม่ๆที่มันยังไม่บวมก็โอเคนะ ไม่ตีบลงเลย ดูเหมือนจะแอบโตขึ้นซะด้วย^-^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-4 22:19:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงเหรอ..^^  ตัวเองไปทำกับคุณหมอท่านใหนอะ  ตอนนี้เรากำลังตัดสินใจอยุ่ค่ะ ยังไงอย่าลืม
ลงรูปให้ดูบ้างนะ  ขอบคุณนะที่เข้ามาให้ข้อมูลจ้า...ขอให้สวยสมใจจ้า
เราก็มีปัญหาตาเล็กเหมือนกัน และเนื้อบริเวณสันจะน้อยด้วย ไม่รู้ว่าทำกับหมอไหนถึงจะเหมาะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-5 10:01:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เราก็พยายาม รีวิว ดูผนงานของคุณหมอหลายๆท่านอยู่ แต่ก็ยังตัดสินใจไม่ได้  รอดูผลงานจากเพื่อนๆที่มีประสพการณ์ น่าจะตัดสินใจเร็วๆนี้ แหละสำหรับเรานะ
เราก็ทำตามาเหมือนกันเราตาสองชั้นแต่หนังตาเยอะมากมันตกมาจนกลายเป็นชั้นเดียว เราทำกับคุณหมออาทิ เครือวิทย์ ทำออกมาตาโตเลยและชั้นเห็นขัดขึ้น ตาหวาน แต่ตอนนี้ก็พึ่งไปทำจมูกมาเมื่อวันที่ 3 กับคุณหมอคนเดิม คุณหมอเก่ง และมือเบามาก ใจดีสุดสุด คุณหมอเป็นอดีตนายกศัลยกรรมแห่งประเทศไทย ลองเอาไว้เป็นอีกทางเลือกนึงนะคะ
เค้าทำกะคุณหมอธีระวัฒน์ ที่ขอนแก่นมาค่ะ ดูตาแอบโตขึ้นนิดๆ ในรูป profile นี่เป็นรูปก่อนทำค่ะ ตอนนี้ทำมาได้อาทิตย์กว่าๆแระ เดี๋ยว post รูป after ให้ดูนะคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-11 23:43:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าลืมโพส ให้ดูด้วยน้า....คงสวยมากๆแน่เลยละ
เราก็ตาชั้นเดียวอะ ไปทำจมูกมาเมื่อวันที่ 4 กันยา มีคนทักว่าหน้าคมขึ้น เรื่องตาก็อยากทำ แต่เอาไว้ทีหลัง ค่อยแต่งด้วยอายไลน์เนอร์ กะปัดมาสคาร่า ก็ช่วยให้ตาดูโตขึ้นเยอะเลย ถ้าไม่แต่งหน้าก็ตาตี่นะ
ตาชั้นเดียวเหมือนกันเลย แต่อยากจิทำจมูก ให้โด่งกว่านี้  ทำมาแล้ว รีวิวบ้างน้า
ตาชั้นเดียวเหมือนกันค่ะ รูปนี้ทำจมูกมาแล้ว ทำโด่งได้แค่นี้ค่ะ เพราะเนื้อจมูกน้อยมาก แล้วก็แกนจมูกเล็ก
สวัสดีค่ะ บิวตี้ สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเกาหลีใต้ การทำศัลยกรรมที่ประเทศเกาหลีสามารถทำพร้อมกันได้ คือ สามารถทำตา ทำจมูกพร้อมกันได้ค่ะ เทคนิด และวิธีการเข้ารับศัลยกรรมทำให้คุณพอใจได้ 100% สามารถรับคำปรึกษาฟรีจากผู้เชี่ยวชาญเกาหลีได้ฟรีค่ะ สอบถามเพิ่มเติม 02-653-1116-7ค่ะ ^^
ตาชั้นเดียวทำออกมากก็สวยค่ะ ตาจะดูโตขึ้นนิดหน่อย อยากทำตาสองชั้นเหมือนกันค่ะ แต่คุณหมอบอกว่าหมวยๆจมูกโด่งก็สวยแล้ว 6/10คนบอกแบบนี้หมดเลย เราก็เลยยังไม่ทำก่อน

ยังไงก็สวยวันสวยคืนนะคะ
สวยแล้วครับ ยิ่งทำตายิ่งจะสวยครับ สู้ๆ หาข้อมูลเยอะๆนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้