ดู: 4888|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ใหม่กับหมอสุชาติมาค่า ตั้งเป้าไว้ว่าบวม 3 เดือน แต่ผิดคาดอ่ะ !!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nobody_007 เมื่อ 2011-8-31 12:42

ภาพนี้ หลังจากแก้แล้ว 3  วัน ไม่บวมมากมายอย่างที่คิด กลางคืนรีดเลือดแล้ว เลือดไม่มีเลย

ประคบเย็น วันแรก 5 นาที  หลังจากนั้น สองวัน ประคบร้อน  5 นาที นอกนั้น ปล่อยเลย ยุบเองไวมาก

ภาพนี้ หลังจากแก้แล้วประมาณ 2 สัปดาห์ แต่แอบกลัวดั้งจะสูงไป คงต้องรอยุบอีกนิด

สรุปคือ ครั้งนี้ พอใจในเรื่องการยุบบวมมาก ความสูงของหัวตาลดลง แต่แอบอยากให้ช่วงดั้งลดลง มากกว่านี้อีกหน่อย

แผลเย็บปีก เนียนมาก  แก้ครั้งนี้ ไม่มีค่าใช้จ่ายอะไรเลย ฟรีหมด  หมอก้อรับผิดชอบดีมาก อธิบายหั้ยฟังละเอียดดี

เด๋วคงต้องรอดูทรงตอนยุบหมดก่อน ว่าโอเคมั้ย จามาอัพเดทหั้ยดูอีกนะคร๊า...

แสดงความคิดเห็น

เราก้อว่าหัวตาเรายังสูงอยู่ แต่มันแค่สองอาทิตย์อ่ะ ว่าจารอไปก่อน  โพสต์ 2011-9-1 10:06
เบื่อมากเลยหมอสุชาติก็ทำตรงหัวตาเราสูงไปหน่อย4เดือนแล้วคงไม่ยุบแล้ว  โพสต์ 2011-8-31 22:44
หายไวๆนะครับ สู้ๆ  สวยแล้ว ^ ^
เข้ากับหน้าแล้วค๊าา...สวยค่ะ..
สวยอ่ะน้อ เป็นอีก 1 เคส ที่ทำสวย ลบภาพและชื่อเสียงคุงหมอที่เสียไปในช่วงก่อนได้ดี
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-1 13:34:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนค่า ...ไว้มาอัพเดท วันนี้ปายพบหมอหละ หมอนัดเช็คทุกๆ 7 วันเลยอ่ะ ไปพบมาแล้ว 2 ครั้ง ครั้งนี้ครั้งที่ 3
ดูโด่งแบบจมูกจริงเลย เยี่ยมมมมม
ทรงสวยมากๆๆคร๊า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 12:39:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  ขอบคุณคร่า
ตอนแก้เจ็บกว่าครั้งแรกมั๊ยค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 17:59:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Jeabisr ตั้งกระทู้

ไม่เลยค่ะ  ชิลๆกว่าครั้งแรกมากค่ะ
สวยค่ะ..ขอรูปเยอะ ๆ น่ะค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
ทรงสวยมากกกกกกกกกกกกกกก
จิงๆๆคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย viri เมื่อ 2011-10-22 16:50

เครียดมากเลยค่ะ ของหนูเป็งสันขึ้นมาตรงๆเลย โด่งมากกก ทำไมต้องโด่งแบบนี้นะ?

จขกท ขา อัพเดต และอัพรูปให้ดูอีกได้ไหมคะ อยากจห็นว่าหมอแก้เป็นยังไง
อยากแก้ด้วยค่ะ
สวยมากคร้า ^^ เข้ากะโคร่งหน้ามากๆ

ขอดูรูปหน้าตรงหน่อยได้ไหมคะ พอดีสนใจตัดปีกกับคุณหมอเหมือนกันคร้า ^^
สวยขึ้นมากมายค่ะ ยินดีด้วยค่ะ  

เนี่ยอัพเดตค่ะ ว่าจะได้แก้เหมือนกัน เดินเข้าไป หมอจำได้ พูดทัก 2 ประโยค ก็ถามเรามาเลย
"อยากแก้ไหม? ทำได้นะ"

เราก็อึ้ง "กะ กะ แก้ค่ะ"  สรุปคือ ลดช่วงหว่างตา เพิ่มปลายให้ยาว
จะแก้ต้นเดือน พย.นี้ค่ะ

ถ้ายังไง จะแวะมาขอคุยด้วย อยากเห็นรูปประกอบจัง
ว่ากรณีคุณ จขกท ที่บอกหมอว่า ขอลดตรงหว่างตาเนี่ย ตอนนี้เป็นไงบ้าง

เพราะก็เป็นเคสเดียวกัน จะได้เอาไปอ่้างได้ เพราะของคุณ จขกท สวยจริงๆค่าาาาาา ^^

ต้นฉบับโพสต์โดย viri เมื่อ 2011-10-22 23:52
สวยขึ้นมากมายค่ะ ยินดีด้วยค่ะ  

เนี่ยอัพเดตค่ะ ว่าจะ ...

คุณหมอแก้ไห้ฟรีป่าวค่ะๆกำศึกษาาข้อมูลอยู่ เห็นบางคนบอก คุณหมอคิดเงินค่าแก้อีก
สอบถานิดนึงคะ จขกท ทำครบกี่เดือนแล้วคะ ถึงคุณหมอแก้ให้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้