ดู: 1106|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หนอง ?

[คัดลอกลิงก์]
ตรงแผลในจมูกมันปูดๆ เหลืองๆ ตั้งแต่ทำมา จนครบ 2 สัปดาห์แล้วยังไม่หาย นี่อักเสบอยู่ปะคับ? เปนเหลืองๆแห้งๆ ไม่่ปวด นี่อันตรายไหมคับ กังวลมากมาย TT
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-27 23:56:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบในดิสเพลย์เลยอะค้าบ ช่วยไขปัญหาข้อข้องใจทีค้าบบบบบบ
มันอักเสบติดเชื้อหรือเปล่าค้าบบบบ ? กลัววววววววววววววววววววววว
ขอบคุณมากมากค้าบ
มานั่้งรอ ผู้มีประสบการณ์มาตอบคร้า
มานั่้งรอ ผู้มีประสบการณ์มาตอบคร้า
ขอแชร์ประสบการณ์นะคะ เคยเป็นแผลหัวหนองตรงตำแหน่งรอยแผลเย็บ
แต่เป็นหลัง 3 เดือน นะคะ ลักษณะคล้ายสิวมีหนอง ไปให้คุณหมอดู
ก็ปรากฏว่าขาซิลิโคนมันยาวไป ทำให้แทงข้างจมูก ทำให้อักเสบ แต่คุณหมอบอกว่าเป็นสิว
คิดว่าไม่ใช่อ่ะนะ แต่แก้แล้วก็ดีขึ้นค่ะ ไม่เจ็บแล้ว คุณหมอมีความรับผิดชอบดีมากค่ะ
ลองเข้าไปพบคุณหมอจะดีกว่านะครับ อาจจะเป็นไปได้คือ ตัดไหมออกไม่หมด มันเลยอักเสบ หรืออาจจะเป้นตามที่ กระทู้ด้านบนบอกมาก็ได้ครับ

ผมแนะนำให้รีบไปพบคุรหมอทันทีเลยครับ เป้นกำลังใจให้นะครับ
เป็นเหมือนกันค่ะ ทำมา เดือนกว่าแล้วแผลยังไม่แห้งเลย สงสัยแพ้ซิลิโคนต้องเอาออก
เป็นเหมือนกันค่ะ ทำมา เดือนกว่าแล้วแผลยังไม่แห้งเลย สงสัยแพ้ซิลิโคนต้องเอาออก
เป็นเหมือนกันค่ะ ทำมา เดือนกว่าแล้วแผลยังไม่แห้งเลย หมอบอกสงสัยแพ้ซิลิโคนต้องเอาออก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้