ดู: 2261|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] สอบถามเรื่องการแก้ตาแบบเย็บ3จุดครับ กลุ้มมากครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมได้ทำตาแบบเย็บ3จุดมาครับ แล้วคราวนี้ผ่านไปเกือบปีแล้วปรากฏว่า ชั้นตาใหญ่ครับแล้วก้อหนังตามันดูตกๆครับเพราะผมเป็นคนที่มีไขมันตรงเปลือกตาหนาครับ ตอนนี้กลุ้มใจมากครับเพราะลองอ่านข้อมูลในเนตเค้าบอกว่าทำตาแบบเย็บ3จุดไม่สามารถแก้ได้อันนี้เรื่องจริงหรือเปล่าครับ
ตอนนี้อยากให้ชั้นตาเล็กลงอ่ะครับแล้วก้อเอาไขมันตรงเปลือกตาออกด้วยครับ อยากทราบว่ามีหมอเก่งๆคนไหนที่พอจะแนะนำได้ไหมครับ
แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่เหรอครับ แล้วการเย็บ3จุดนี่เราสามารถแก้ได้หรือเปล่าครับหรือว่ามันจะแก้ไขอะไรไม่ได้เลยช่วยบอกทีครับ
ตอนนี้เซ็งมากครับ กลุ้มใจมากครับ
นี่รูปตาผมครับ มันดูตาตกๆน่ะครับ
I think your eyes look nice naka..  Your eye lids will get smaller over time ka. Don't worry for now, pls wait for 4months and see if u still dont like.
There r 3 layers of fat around your eyes. U can take out only one layer.. I did it but I don't think it helps, so don't bother ka..

My eyes get much smaller after 4months of surgery ka.. Don't bother for now..
เย็บสามจุดแก้ง่ายกว่าแบบกรีดอีกครับ หลาย ๆ ที่เค้าก็รับแก้อยู่ แต่ผมว่าไม่ต้องแก้แล้วนะครับผมว่าดูเป็นธรรมชาติดีออก ของผมนี่สิทำแบบกรีดมาชั้นตามันใหญ่ผมอยากจะแก้มากแต่ต้องรอเวลานะคาฟถึงจะแก้ได้
เย็บ3จุดแก้ไขได้ค่ะ แค่เอาไหมออกก็แก้ได้แล้ว ลองมาแก้ที่เดียวกะเราดูมั้ยคะ เราเองก็เย็บ3จุดมาค่ะ แต่ของเราเคสทำครั้งแรกไม่ใช่เคสแก้ หมอเขาจะแนะนำให้เลยค่ะว่าตาแบบเราควรทำแบบไหน เหมาสมบบไหน ราคาอาจจะค่อนข้างสูงนิดนึงเพราะเป็นเอเจนซี่ แต่เชื่อได้เลยว่าคุณภาพดีจริงๆเพราะเราทำมาแล้วมั่นใจค่ะ
แก้ได้แต่ตอนทำจะต้องทำแบบกรีดเพื่อหาปมไหมแล้วเลาะออก ก็ทำร่วมกับตาสองชั้นไปด้วยเลยครับ แต่ต้องลองหาคลินิคเองครับเพราะเคสแก้แต่ละคลินิคราคาไม่เท่ากัน บางคลินิคเขาก็หาอาจจะคิดราคาแค่ทำตาสองชั้นปกติถ้าทำตาสองชั้น เพราะแค่เลาะปมไหมออก แต่บางคลินิคถือว่าเป็นเคสแก้ก็บวกไปอีกราคา อาจต้องตัดเนื้อบางส่วนออกด้วยพร้อมเอาไขมันออกเพราะหนังตาตก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้