ดู: 5546|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใกล้จะเป็นปี แระ กับจมูกที่ดิ้นได้ By หมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]

ญิ๋งเอารูปก่อน เสริมดั้งมาให้ดูกันก่อนเนาะ^____^

อ่าข้างล่างนี้จะเปนศัลยกรรเรียบร้อย
เเต่ปัญหาคือมันดิ้นได้ คลอน ด๊อก แด๊ก   เบี้ยว อีก  แบน  แย่ๆ  แต่กำลังเกบตังค์ ไปแก้อยู่ ใครมีที่แก้เริ้ด ๆ โด่ง ๆบอก ญด้วย ราคา ก๊ขออย่าแพงมากนะค่ะ

มันก็ ยังคงเบี้ยว และคลอนอยู่แหล่ะค่ะ แต่ถ้าเปรียบเทียบกับหน้าเดิม อันนี้ก๊ดีกว่า แต่อยากแก้

เห้ออ

มีความเหนยังไงภาพเหล่านี้บ้างค่ะ  

จริงๆมองด้านข้างไม่แบนเลยนะคะ โด่งเลยแหละค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-28 00:35:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ birdyzaa1 ตั้งกระทู้

สมควรไปแก้ดีไม๊ค๊า หรือยังงัย
เค้าก้อว่าโด่งแย้วน๊า
ถ้าถามเรา เราว่าโด่งแล้ว อยู่ที่พอใจแค่ไหนค่ะ เพราะถ้าจะไปแก้
ต้องหาหมอที่เราดูแล้วชอบแบบดูตย.หลายๆคนเป็นตัวช่วยตัดสินใจ
แต่ถ้าจะตัดปีกไม่แนะนำค่ะ เพราะตัดไปแล้วเอากลับมาไม่ได้นะคะ
เกิดไม่ชอบก็แย่เลยที่นี้ เอาใจช่วยค่ะ
เสริมมาแล้วสวยขึ้นเยอะเลยนะคะ เรื่องตัดปีก ตัดแล้วอาจดูดีขึ้น แต่เท่านี้ก็สวยดีแล้วนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-29 23:24:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ winkywhan ตั้งกระทู้

สวยแล้วร๋อ ขอบคุณมากค๊า เค้ากีเหนื่อยกับการเจ็บตัวเหมือนกัน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-29 23:25:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ birdyzaa1 ตั้งกระทู้

อ่อ ค่ะๆๆ ไม่รุเมื่อไหรจะพอใจ ยังไงก๊ขอบคุณมากๆนะค่ะ คนสวย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-29 23:26:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ darkmoza ตั้งกระทู้

อื้มๆๆ อิอิ ค๊า โด่งก๊โด่ง  ขอบคุนมากๆนะค๊า
แต่เราว่ามันเป็นสันชัดนะ.....ไม่โกรธนะ
ตอบกระทู้ yingz ตั้งกระทู้

ถ้าถามโดยส่วนตัวว่าโด่งกำลังดี
ต้องถามว่า คุณ ญ ชอบมั๊ย เบิร์ดค่ะ สันมันชัดไปนิ๊ดดูรู้ว่าทำ
แต่ถ้าไม่คิดไรมาก ก็อย่าได้แคร์สื่อค่ะ อิอิ
ถ้าชอบแนวโด่งๆเป็นสันๆ ไม่ต้องแก้หรอก แต่ถ้าชอบแบบธรรมชาติ
ก็แก้ได้ค่ะ
จากประสบการณ์ตรง แกนจมูกของคุณ ไม่อยู่ตรงจุดกึ่งกลางของจมูกหรือป่าวคับ แกนเรียวเล็ก หมอชอบทำแนวนี้ จมูกยังไม่เพอเฟค เพราะยังใหญ่อยู่อะ ถ้าพอใจก้อไม่ต้องทำอะไรหรอกคับ แต่ถ้าไม่พอใจ ก้อหาดูหมอดีดีละกัน
ทรงก็โอเคอยู่นะคับ แต่งงตรงที่มันคลอนอ่ะคับ ถ้าจะแก้สมควรแก้ตรงที่มันคลอนนี่แหละคับ :)
ว้าวววว... สวยจัง... สวยขึ้นนะคับ... ชอบรูปแรกที่ทำเสร็จแล้ว.. สวยงามจริงๆ แป๊ะเว่อร์คับ
เราว่าตอนนี้ดูดีแล้วนะ
น่ารักกว่าเดิมอีก
หมอเดียว กัน เลย เราว่าสวย ถึงมันจะ เหน แนวแกนชัด อิอิ  สวยๆ
เราว่าสวยแล้วน๊ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 14:46:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chanchai_k ตั้งกระทู้

โอ้ ขอบคุณค้า  เขิลเลยยย ฮี่ๆ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 14:47:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kimhun ตั้งกระทู้

ช่ายจ่ะ คลอนดุกๆดิกๆ น่ากลัวมากๆๆ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 14:48:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Nu_Bow ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากๆค่ะ กำลังใจอิอิ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 14:49:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sunchai22 ตั้งกระทู้

ก๊สองจิตสองใจอ่าค่ะ  อยากไปแก้อยู่  แต่ ยังหาที่แก้ไม่ได้  ขอบคุณมากนะค้า
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 14:50:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ patty.pat ตั้งกระทู้

ค้า ไม่โกรธค้า  ขอบคุมากๆๆค้าที่เข้ามาเม้นให้ความเห็น อิอิ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 14:53:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ใจจิง ญ อยากให้โด่ง แบบพุ่งๆ เลย  

รอดูไปนานๆก่อน แล้วค่อย ว่ากัน อีกที  ขอบคุน เบิร์ดมากๆๆนะค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-3 14:53:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ โฟน ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากๆค้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้