ดู: 3506|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาแว้วววว...จมูกคุณหมอศิริพรชัย 22 ส.ค. 54 ที่ผ่านมา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jao-Somchoon เมื่อ 2011-8-26 19:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jao-Somchoon เมื่อ 2011-8-26 18:57

ตอนนี้เริ่มเห็นสันนิดหน่อยค่ะ คิดว่าปลายน่าจะลดลงอีก (หรือเปล่าค่ะ?) โดยรวมตอนนี้ชอบค่ะ แต่กลัวว่าความสูง (ความโด่ง) จะยุบลงไปอีกมากหรือเปล่าก็ไม่รู้เพราะตอนนี้ชอบมากเลยค่ะ สงสัยค่ะว่าส่วนไหนอีกค่ะที่จะยุบ กลัวจะไม่โด่งเข้าใจว่าตอนนี้กำลังบวมคงดูไม่ออก แต่ก็นอยนิด ๆ กลัวไม่โด่งและดึงปลายขึ้นได้ไม่มากเดี๋ยวจะเหมือนไม่ได้ทำ และปลายจะยุบอีกไหมค่ะ

อันนี้ก่อนทำค่ะ
เป็นคนเนื้อปลายเยอะค่ะ ทั้ง ๆ ที่สันค่อนข้างมีอยู่บ้างแต่ด้วยความที่ปลายเนื้อเยอะเลยดูหักไปเลย

รู้สึกเหมือนหน้าไม่ค่อยเปลี่ยนเลย อิอิ
ยังไงแนะนำกันหน่อยนะค่ะ ตอนนี้กังวลว่าจะเรียวอีกไหมเท่านั้นเอง ส่วนความสูงหรือความโด่งน้ัน ถ้ายุบอีกนิดหน่อยก็น่าจะโอเคค่ะ
ท้ายนี้ขอขอบคุณสมาชิกที่นี่ทุกท่าน และทุก ๆ กระทู้ที่ให้ข้อมูลในการตัดสินใจในช่วง 1 - 2 ปีที่ผ่านมานี้

ปล. หน้าแย่มากมาย อิอิ
สวยแล้วค่ะ หายเร็วๆนะคะ ^^

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคร้า..เงียบจัง...ไม่รู้ว่าทำอะไรผิดรึปล่าว ไม่มีใครตอบมั่งเลย  โพสต์ 2011-8-27 19:43
ดูแลตัวเองดีๆนะหายเร็วๆทานน้ำมะพร้าวเยอะๆจะได้ไม่บวม เค้าก็ทำกับคุณหมอเหมือนกัน 10 เดือนมาละชอบจมูกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eebayaa เมื่อ 2011-8-30 03:22

ใจเย็นค่ะเดียวก็จะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ
ไม่เห็นรูปเลยอ่ะ ค่ะ
ใช่ค่ะ ไม่เห็นรูปอ่ะ
ไม่เห็นรูปเลยอยากเห็นมาก ๆ เพราะไปทำเหมือนกันค่ะ
อัพรูปให้ด้วยคะ ไม่เหนๆ
ลบรูปออกไปแล้วเหรอคะ อยากเห็นผลงานอ่ะค่ะ ...
ไม่เหนรูปเหมือนกันค่ะ
ยังไงก็หายไวๆนะคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-14 15:56:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jao-Somchoon เมื่อ 2011-9-14 15:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jao-Somchoon เมื่อ 2011-9-14 15:57

ง่าส์ ทามมายเป็นงี้ง่าส์... รูปหาย ๆ ทำไงดีค่ะ บอกหน่อย ๆ ฝากลิ้งค์ไม่เป็นด้วยค่ะ

อันนี้ก่อนทำ

2.JPG (49.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

4.JPG (59.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

หลังเสริม1.jpg (255.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-14 16:03:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เข้าสัปดาห์ที่ 3 ค่ะ น่าจะยังยุบได้อีกมั้งค่ะ รู้สึกปีกไม่ค่อยหุบ แต่ว่าไม่เจ็บตั้งแต่วันที่ 5 แล้วล่ะค่ะ ตอนนี้ก็รู้สึกนิดนึงเวลาหอมแก้มลูกชาย ขอโทษที่มาช้าค่ะ พักนี้คิวเต็มจริง ๆ อิอิ ถ้ายังไงเดี๋ยวจะหารูปมาลงอีกนะคะ ล่าสุดเมื่อวานมีรูปงานโรงเรียนลูกชายน่ะค่ะ พอดีอยู่ที่ร้านถ่ายรูปเดี๋ยวจะลงให้ดูนะคะ ตอนนี้โดยรวมโอเคค่ะ คาดหวังว่าปลายอยากให้ยุบอีก (เพราะยังหย่ายยยยเหมือนเดิมเลย) ปลายจะนิ่มไหมน้อ?? คุณสามีบอกว่าเหมือนเอาอะไรมาจิ้มหน้าเวลาหอมแก้มเลย อิอิ

และอีกอย่างคือตอนนี้ช่วงเหนือปีกน่ะค่ะ จับ ๆ ไปเป็นไตก้อนเล็ก ๆ แต่ไม่เจ็บนะคะ มันคืออะไรหรือค่ะ จะหายมั้ย แต่มองไม่เห็นนะคะ ต้องจับจะรู้สึก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้