ดู: 4207|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกหมอเฉลิมราคาเท่าไหรคับ ด่วนๆอยากแก้ให้เร็วที่สุดคับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้จมูกหมอเฉลิมราคาเท่าไหรคับ ด่วนๆอยากแก้ให้เร็วที่สุดคับ
ไม่ต้องจองคิวหรอ
ไม่จองคิว กลางปีหน้า ไม่รู้จะได้ทำมั้ย
ถ้าทำกับคุณหมอเฉลิมเข้าไปพบหมอแล้วนัดวันได้เลยครับ เดี๋ยวคุณหมอจะแทรกคิวให้ แต่ถ้าทำจากที่อื่นมาคงจะต้องรอคิวครับผม
แก้ที่เมโกะซิค่ะ เพื่อนหลายคนทำที่อื่นมาต้องแก้2-3ครั้ง ก็เลยแนะนำที่นี้ค่ะ แก้ครั้งเดียวก็สวยเกินฝันเลย ....คือ....ก็ยังไม่ไดัทำหรอกนะค่ะ แต่ที่มันใจก็เพราะว่าจะทำครังแรกที่นี้ค่ะศึกษามากพอสมควร แต่รอจัดฟันเสร็จก่อนค่ะ ถ้าสนใจก็เข้าไปดูที่เมโกะคลินิก คุณหมอมนัส หรือโทร1754,02-272-2121
UPDATE ราคา แก้ จมูก กับหมอเฉลิม @ วัดเสมียนนารี( New Office) 35,000.- บาท แลดู จะแพง เวอร์ไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้