ดู: 7407|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตอนนี้ทำจมูกมาหลายเดือนแล้วดูยุบลงไปมากอยากฉีดโบท็อกมากพี่ๆว่าไงดีคับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมอยากฉีดโบท็อกไม่รุ้ว่ามันจะเรียวขึ้นแค่ไหนกับทำคางด้วยพราะปกติหน้าบานหน้าใหญ่อะคับ แต่ก็กล้าๆกลัวๆๆอีกพี่ๆขอคำแนะคลินิค ราคา อื่นๆดด้วยนะคับ ทำปากบางด้วยดีไหมคับผมอยากหล่ออะ เมื่อไรจะหล่อเหมือนคนอื่นอะคับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-17 20:47:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fetherliteboy เมื่อ 2011-8-17 20:48

PlayBOY(1447).jpg (738.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

PlayBOY(1439).jpg (806.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ดูก็สวยดีนี่คะไม่เห็นยุบเลย เข้ากับหน้าแล้วคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-17 20:52:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tingtingg ตั้งกระทู้

ตอนใหม่ๆมันดด่งกว่านี้อะคับแต่ก็โอเคครับอยากเย็บปากบางบ้าง
โด่งแล้วค่ะ เข้ากะหน้าดีแล้วแค่นี้ก็หล่อแล้ว
อยากได้คิ้วมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จมูกสวยแล้วค่ะ
แจ๋วเเล้วครับ
แวะมาเป็นกำลังใจให้น่ะครับ ^^
จริงๆ ปากดูบางอยู่แล้วน่ะครับ

จะทำอีกเหรอครับ อิอิ จริงๆ ดูดีมากๆ แล้วน่ะครับ^^
โบท๊อกซ์นี่เค้าฉีดกันราคาเท่าไหร่ครับ ?
หน้าใสจังเลยค่ะ มีเคล็ดลับดูแลผิวยังไงบ้างค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2011-8-20 12:44

คิ้วชัดมาก ผิวดีมากกกกกกกกกกกก จมูกเรียว สวย มว๊ากกกกกก อ๊ากกกกกกกกกกก
ผิวดีมาก ต่จมูกดูดีแล้วนะคะ
ปากบางเกินไปละ ยิ่งแก่ยิ่งบางนะระวังให้ดี หุหุ
เริ่ดมว้ากอยู่แล้วยังจะทำอะไรอีก ฮ่า ฮ่า
แต่น่าจะทำตานะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-1 22:13:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เวลาถ่ายรูปทำปากให้บางเฉยๆๆอะครับพี่ๆคนไหนมีที่แนะนำทำปากไหมครับ
หล่อเ่ข้ากะหน้าแล้ว ไม่ต้องไปทำเพิ่มหลอกครับ แต่ถ้าอยากเพิ่ม ลองตัดปีกดูครับ
ในรูปตัดปีกนิดหน่อย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-14 22:59:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ปลายจมูกบางๆๆมากๆๆรู้สึกได้เลยผมกลัวจมูกทะลุมากเริ่มใสแล้วอยากร้องไห้
คิ้วนี่ทำไงอ่ะ บอกกันมั่ง อิอิ
พี่ทำที่ไหนอ่าคับแปะเว่อและทำมาเท่าไหร่
ดูดี กวนประสาท
ไปทำกับหมออะไรคะ ทรงสวยคะ
คิ้วนี่มีเคล็ดลับไรมะครับ ขอมั่ง
พอแล้วครับ หล่อแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้