ดู: 2892|ตอบกลับ: 5

[ตาสองชั้น] ตาก่อนทำ กำลังตัดสินใจ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้มีความสนใจทำตาสองชั้นครับ อยากให้ตาทั้งสองข้างมีความชัดเจน เท่าๆกัน เลยเอาแบบมาให้ะพวกพี่ๆ ดั้งโด่ง มาช่วยให้คำแนำ ว่าเหมาะสมมากน้อยเพียงใด แบบแอบก๊อปมาจากเฟสบุคพี่แจ็ค ^^ ไม่ได้ขออนุญาติด้วย ชอบตาแบบนี้ พวกพี่ๆคิดว่าไงครับ ควรทำตาสองชั้นที่ไหน ราคาเท่าไร โพสไว้ด้วยนะครับ หรือมีแบบที่อยากแนะนำ บอกผมได้ครับ สนใจๆ จะติดตามหาข้อมูลเรื่อย ผมเอาแบบมาให้ดู และรุปตาเดิมของผมครับ
ต้นแบบ

ตาผมครับ

พี่ๆ คิดว่าไง ครับ เพื่อนๆ และพี่สาวบอกว่าไม่อยากให้ทำ แต่ผมอยากมากๆ ขอบคุณพวกพี่ๆล่วงหน้าอย่างสูงครับ
โพสต์ 2011-8-17 13:05:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำออกมานะจะไม่ได้ทรงนี้นะครับ

เพราะในแบบนั้นหนังตาตรงช่วงคิ้วเยอะ

มันเรยออกมาเปนทรงนั้น

อย่างฟิคน่าจะทำทรงที่มันดูโตๆ อย่างเช่น นิชคุณ ประมานนั้นอะ

แล้วตั้งใจจะทำที่ไหนหรอครับ
โพสต์ 2011-8-17 23:08:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบ แบบ หัวตาเปิด หางตาเปิด
แบบภาพต้นแบบ  แบบตาไทยๆ สวยดีครับ
^^ ไม่ชอบ ตาปลายปิดแบบเกาหลีเท่าไหร่ครับ
สเน่ห์แบบไทยๆ ดูดีแล้วครับ อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-17 23:25:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมควรทำแบบไหน ดี
โพสต์ 2011-8-21 14:43:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็พึ่งทำตามา มองไม่เห็นแผลเลย คุณหมอทำเนียนมาก เราทำกับคุณหมออาทิ เครือวิทย์ ท่านเก่งมาก มือเบามาก ไม่ช้ำด้วย
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-22 11:50:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมออยู่คลินิคไหนครับ ราคาเท่ารั่ย มีเบอร์ติดต่อไหมครับ ว่างๆ อัพรูปตานายมาให้เราดูบ้างนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้