ดู: 1051|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำผู้มีประสบการณ์หน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
หมูหวาน คับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

คือว่าผมจะไปทำจมูกที่ยันฮีคับ อยากทาบว่าหน้าตาอย่างผมต้องทรงไหนอะไรยังไง แล้วหมอคนไหนเจ๋งคับ เรื่องราคาไม่เกี่ยงคับขอให้ออกมาดูดีคับ

ขอบคุนคับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่เครารพครับ
ชอบสไตฯไหนคะ ลองทำที่ บีบีฯคลีนิค มั้ยคะ อิอิ แต่ถ้ามั่นใจยันฮี ก้ลองดูค่ะ

ทำที่ไหน ผลออกมาก้ดูดีค่ะ อยู่ที่ใจเนอะ อิอิ

แต่เราทำมาชอบมากเลยค่ะ คุณหมอใจดี ทำสไตฯเกาหลีฯ ค่ะ

ก่อนทำปรึกษาคุณหมอ คุณหมอถามความต้องการและก้แนะนำ ให้เราดูกล้อง 3D ดูว่าจมูกทงไหนเหมาะกะเรา

ทำให้มั่นใจขึ้นมากเลยค่ะ แถมตอนทำไม่ต้องกลัวเสียวด้วย ฉีดยาสลบ ตื่นมาไม่เจ็บเลยค่ะ

ปรึกษาเราได้นะ เราเข้าใจ อารมณ์แบบนี้เราเคยผ่านมาแล้ว ต้องการคำปรึกษาจากคนผ่านประสบการณ์มาก่อน

( ถ้าเผื่อสนใจคุยกะเราได้นะคะ ปล.เรามีส่วนลดจากทางบีบีฯให้เรามา ส่วนลด 10,000 บาท )

มีคนเอาไปใช้แล้ว 1 สิทธิ์ เหลือ 1 สิทธ์เผื่อมีคนสนใจ กลัวมันหมดอายุ จะเสียดายเปล่าๆ ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

jujub_ouy@hotmail.com (0873561070)  โพสต์ 2011-7-7 23:43
ไม่เคยทำจมูก อิๆ แต่ถ้าคิดทำไม่ควรให้โด่งจนเกินไป เพราะ เสี่่ยงต่อการทะลุ นะคร๊าเพราะตอนนี้ที่เพื่อนๆเปนปัญหากันเยอะๆ ก้อมี เอียง กะ ทะลุอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้