ดู: 3188|ตอบกลับ: 9

[เสริมจมูก] ศัลยกรรม..ทำพิษ

[คัดลอกลิงก์]
5555+ไม่ต้องเล่นมันและศัลยกรรม..เรามาเล่นไสยศาสตร์กันดีกว่า
จงออกมาคุยกัน..ดีดีนะค๊าาา
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-6 18:07:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้เข้ามานานมากกกกก...ที่สวยได้เพราะเวบนี้นะค่ะ..
เสียดายจัง...แต่ไม่รู้จะช่วยได้ยังงัย
โพสต์ 2011-7-6 18:11:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ความรู้สึกเดียวกันครับ  นี่ผมไปเม้นไว้เยอะ คงโดนด่าไปด้วยมั๊งเนี่ย...

แสดงความคิดเห็น

ตามนั้น  โพสต์ 2011-7-6 20:37
555+โดนด้วย..ตามๆๆกันไปค้าา  โพสต์ 2011-7-6 20:11
โพสต์ 2011-7-6 18:15:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Luxcomzaa เมื่อ 2011-7-6 18:11
ความรู้สึกเดียวกันครับ  นี่ผมไปเม้นไว้เยอะ คงโดนด่า ...

ไม่ด่าหรอกค่ะ ถ้าพูดจากันมีเหตุผล
ถ้า BB เค้ายอมออกมาพูดกับ แอ๊ดมินที่เหลือ
ก็คงจบเร็วๆแหล่ะค่ะ
โพสต์ 2011-7-6 18:17:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กรุณาไขข้อข้องใจต่างๆให้แก่สมาชิกทั้งแสนคนกว่าๆนี้ ด้วยการ

ตอบเป็นลายลักษณ์อักษร
แทนการ
เงียบ, ลบกระทู้ปิดหูปิดตา, ล่มบอร์ด

เพราะ

ยิ่งคุณทำแบบนั้น ความน่าเชื่อถือของคุณ ความชอบธรรมของคุณจะยิ่งหมดลงไปเรื่อยๆ
โพสต์ 2011-7-6 18:47:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอความร่วมมือ สมาชิก ทุกท่าน อย่าสนับสนุน คนขี้โกง

ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่  แอดมิน ปล่อยให้มี แต่ หน้าม้า หมอ
หน้าม้า ธุรกิจ ศัลยกรรม ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด

คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนแบบ นี้เลยครับ

แอดมิน และ เพื่อนๆ อยู่ที่นี่ กันหมดแล้วครับ  www.dodeden.com
โพสต์ 2011-7-6 19:09:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พูดจาไม่ได้เรื่องโดนด่าบ้างก็เหมาะดีแล้วนี่ครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-6 20:27:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากมาเล่นเว็บนี้..แล้ว..มีเพื่อนมีความสุขเหมือนเดิมจังงง!!!
.......มันไม่มีแล้ว..ใช่ไม๊..แง๊ๆๆๆๆๆๆๆทุกวันนี้แค่เข้าดูๆแล้วก็จากไป
.....ไม่อยากเมนต์ใครเลย....
                                    ขอความสุข..จง..กลับมา..
โพสต์ 2011-7-6 20:46:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห้ออ ไม่รู้จะคอมเม้นยังไงดีอ่ะค่ะพี่พิม 55+ ที่จริงพักนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเว็บนี้แล้ว แต่ก็เห็นว่ามีดราม่าอยู่เรื่อยๆค่ะ แอบอ่านแ่ต่ไม่ได้ตามเม้น ฮ่าๆ

ยังไงหวังว่าพี่ๆแอ๊ดมินจะเคลียร์กันได้ซักวันหนึ่งค่ะ ถ้ามีวันนั้นเว็บนี้คงกลับมาเหมือนเดิมมั้ง...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้