ดู: 3186|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกทำมาได้ 8เดือนค่ะ ที่มิราเคิลคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
ยังไม่ได้ทำ > 6เดือน >8 เดือน (ปัจจุบัน)

ด้านข้างปัจจุบัน
โพสต์ 2011-7-6 00:13:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบทรงนี้มากค่ะ อยากทำเหมือนกัน แต่กลัว 55555
โพสต์ 2011-7-6 00:26:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่มีแต่ หน้าม้า ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด
คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า เหล่า ฝูงสัตว์

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนพันธุ์ นี้เลยครับ

พบกันที่ www.dodeden.com ครับ
โพสต์ 2011-7-6 10:27:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอความร่วมมือ สมาชิก ทุกท่าน อย่าสนับสนุน คนขี้โกง

ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่  แอดมิน ปล่อยให้มี แต่ หน้าม้า หมอ
หน้าม้า ธุรกิจ ศัลยกรรม ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด

คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนแบบ นี้เลยครับ

แอดมิน และ เพื่อนๆ อยู่ที่นี่ กันหมดแล้วครับ  www.dodeden.com
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-6 12:14:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เจ็บเลยนะค่ะ จริงๆ แต่กว่าจะยุบ ต้องอดทนพอได้เลยค่ะ
โพสต์ 2011-7-6 12:35:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำราคาเท่าไหร่คับ หมออะไร  รอคิวนานป่าว ผมว่าจะไปทำใกล้บ้านดี
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-6 13:40:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมอ อรรถพร ค่ะ บลูทำราคา 12000 เรื่องคิว ตอนบลูทำ นัด ก็อีก 3วันก้ได้ทำ คลีนิคเปิด ช่วงเยนๆอ่ะค่ะ บลูทำคนสุดท้ายเลย ตอนนี้ไม่แน่ใจอ่ะค่ะ เรื่องคิว ลองเซิร์จเบอร์ใน google อ่ะค่ะ บลูทำนามบัตรหายไปแล้ว 555 ส่วนเรื่องทรง บลูบอกคุณหมอว่า อยากได้ โด่ง ธรรมชาติ ทรงก็แล้วแต่คุณหมอคิดว่าดีอ่ะค่ะ
โพสต์ 2011-7-6 14:27:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แกนเล็กไปนิดนึง ทรงหลังงุ้มไปหน่อย แต่ก้โอเคคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-6 14:33:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายจมูกเดิมบลู เนื้อเยอะด้วยอ่ะค่ะ มันเลยดูแกนเล็ก 55  ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2011-8-22 11:39:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ตอนนี้กำลังจะไปทำอ่ะค่ะ แต่ไม่รู้จะไปทำที่ไหน กำลังศึกษาข้อมูลจากเพื่อนอยู่ค่ะ
โพสต์ 2011-8-22 11:47:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงนี้ถ้าไม่มีดั้งแต่แรกทำไม่ได้นะคร้าบเนี่ย สวยดีคร้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้