ดู: 5738|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] มีถุงใต้ตา ผ่าถุงใต้ตาที่ไหนดีค๊ะใครเคยมีประสบการณ์กับหมอท่านใดเเนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ผ่าถุงใต้ตากับหมอท่านใดดีค๊ะ  ช่วยเเนะนำ
เคยผ่ากับหมอที่ประตูน้ำ แต่มีปัญหา  แนะนำหมอต่อพงษ์ รพ สุขุมวิทค่ะเห็นคนทำเยอะ

แสดงความคิดเห็น

ราคาเท่าไรครับ  โพสต์ 2012-11-5 10:03
เคยผ่ากับหมอที่ประตูน้ำ แต่มีปัญหา  แนะนำหมอต่อพงษ์ รพ สุขุมวิทค่ะเห็นคนทำเยอะ
แนะนำหมอสอง@เวชธานีท่านเก่งมากขอบอกทำตาออกมาสวยมากทำทั้งล่างและบนรับรองไม่ผิดหวังชอบมากเลยอายุมากแล้วนะแต่หมอทำให้สว
าวขึ้นด้วย
ไม่มีลอยแผลด้วยตาบนทำมาหลายหมอแต่ไม่สวยเลยทำหมอที่อเมริกาก็ทำมาแล้วแต่ไม่ดีลอยแผลเก่าเห๊นชัดมากแต่หมอสองแก้ให้ค่อยดีขึ้นมากเลยบอกได้คำเดียวว่าสุดยอด

บอกได้คำเดียวว่าหมอสองสุดยอดขอรับรองสวยแน่นๆๆๆๆ

ต้นฉบับโพสต์โดย ทูนาย เมื่อ 2011-7-6 17:28
เคยผ่ากับหมอที่ประตูน้ำ แต่มีปัญหา  แนะนำหมอต่อพงษ์  ...

ราคาเท่าไรครับ
ราคาไม่ทราบเหมือนกันจ่ะ  ลองหาข้อมูลนายแพทย์ต่อพงษ์ในกูเกิ้ลดูน๊า

แสดงความคิดเห็น

หมอสองอยู่ที่ไหน  โพสต์ 2012-12-22 18:07
หมอต่อพงษ์15000 ค่ะเพิ่งจะไปทำมา แต่เราผิดหวังกับหมอคนนี้มากๆๆๆๆ เพราะหลังผ่าตัดวันแรกตาปูดบวมเขียวช้ำจนตาปิด.แล้วมีเลือดซึมออกมา. แล้วตอนนี้ผ่านมา23 วันแล้วปรากฎว่าตาปริ้นค่ะ. ตรงแผลที่เย็บก็จะย่นเป็นชั้น เคยกลับไปหาหมอคนนี้นะคะแต่เขาไม่รับผิดชอบ. ทั้งๆที่เขาก็รู้ว่าเป็นความสะเพร่าของเขาที่คุยโทรศัพท์ไปด้วยตอนที่กำลังผ่าตัดให้เรา. ลองหาข้อมูลดีดีก่อนที่จะทำนะคะ จะได้ไม่ผิดหวังค่ะ
ตัวเองลองไปทำที่เดียวกับเราดูมั้ย เพราะเราเองก็ทำตามาจ้าแต่ไม่ได้ทำถุงใต้ตานะ เราทำผ่านเอเจนซี่ที่นึงอะตรงทองหล่อ เราทำมาแล้วเรารู้สึกว่าดี อยากแนะนำให้ไปปรึกษาดู ยังไงขอให้ได้ที่ทำนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้