ดู: 21294|ตอบกลับ: 106
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รัตนโกสินทร์ โพลีคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำมาแล้วหลังจากที่ดุ่มๆมองๆ ศึกษาข้อมูลในบอร์ดมานาน
เลยตัดสินใจทำกับคุณหมอสำรวย
ที่ใครๆก็บอกว่าธรรมชาติ
....แป๋วก็ว่าธรรมชาติ ไม่ค่อยโด่งเลย -"- แต่ก็โอเครค่ะ ดีกว่าไม่มี
ชอบๆ ดูมีดั้งเหมือนชาวบ้านเค้าละ เหอะๆ

คุณหมอสำรวยใจดีมากๆเลยค่ะ  คุยสนุก ให้คำแนะนำต่างๆ
ทำเสร็จละคุณหมอยังให้เบอร์ไว้ บอกมีปัญหาโทรหาได้ตลอดไม่ต้องเกรงใจ
รับประกันความพอใจ 1 ปี ชำรุดเสียหาย ซ่อมฟรี
เฮ้ยนิมันหน้าคนนะ

รีวิวเลยละกัน

IMG6016A.jpg (53.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

IMG6104A.jpg (60.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

page.jpg (143.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 22:34:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนนี้วันที่สอง บวมเฉิ่งเลย
นั่งประคบเย็นทั้งวันจนหน้าชาละ
แล้วงงๆ ว่าจะประคบร้อนตอนไหนดี
ก็เคยเรียนมาว่าประคบร้อนทำให้บวม
แต่เห็นเค้าแนะนำกันว่าประคบร้อน ประคบเย็น
งงๆ เอาไงละค่ะ

ปัญหาอีกอย่าง
ไม่อยากกินยาแก้แพ้อะ
หมอให้กินสามเวลาหลังอาหาร
กินแล้วก็นอนทั้งวันเพลียมากๆเลย

อีกอย่างพรุ่งนี้ ต้องเข้าคณะ !!!! >o<"
ปัญหาหนัก ทำไงดีละค่ะ
ใครมีข้อแก้ตัวเจ๋งๆมั้งแนะนำที

บอกโดนบอลอัดหน้าดีมะ
เค้าจะเชื่อเราป่าวหง่าๆๆ

ไม่ไหวจะเคลีย อ่อนเพลียจะพูด...."
น่ารักดีจ๊ะ เข้ากับหน้าดีนะ
พยายาม นอนหมอนสูง กะ ประคบเยนๆ บ่อยๆนะค่ะ

เอาใจช่วย ให้สวยวันสวยคืนนะ

หายไวๆ นะ
อ่า โด่งแร้วนะ เป็นธรรมชาติเข้ากับหน้าดี ^^
สวยคับสวย
เอาใจช่วยนะครับ
หายบวมไวๆ
น้ารักจร้า สวยแล้ว อย่าทำโด่งเว่อร์ไป
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 11:17:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาเป็นกำลังใจน้า..
โด่งได้แค่นี้ก็ดีใจมากแล้วค่ะ
^o^"

แต่อยากให้มันหายบวมแล้วหง่า
ทำไงดี
ใครมีวิธียุบเร็วๆมั้งแนะนำหน่อยนะค่ะ
หายยังหว่า
มาอัพหั้ยดูหน่อยนร้า
เด๋วก็สวยมากมายแน่ๆคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 14:58:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายยังหว่า
มาอัพหั้ยดูหน่อยนร้า

ยังเลย กะลังอยู่ในภาวะนาเนีย เหอะๆ (เป็นยังไงไม่รู้เห็นพี่เค้าพูดกัน -"-) บวมอ่าๆ
เด๊ววันอาทิตย์เอาพลาสเตอร์ออกจะรีอีกทีเน้อ

มาดูกัน ดั้งใหม่จะเป็นยังไง >.<"
คลีนิคอยู่แถวไหนอ่ะ
โด่งกะลังดี..เข้ากับหน้า..
หายไวไวนะจ๊ะ....ความสวยมารออยู่ตรงหน้าแล้วจ้า
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 15:25:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลีนิคอยู่แถวไหนอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย supernova เมื่อ 2009-10-9 15:02

ซอย จรัญ53
คุณหมอสำรวย โทร  08 1868 9066
ไปปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้นะ
คูรหมอใจดีมากๆเลยค่ะ
น่ารักครับหายแล้วสวยชัวน์
ขอบคุณมากครับที่เข้ามารีวิวผลงานในเว็บดั้งโด่ง

ทำแล้วหน้าดูคมเด่นขึ้นกว่าก่อนทำเยอะเลยครับ
น่ารักอะ หายไวไวนะจ้ะ
เหนแววสวยมาแต่ไกลเยย อิอิ *-*
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 21:36:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีวิว อภืหารตำนาน นาเนีย *o*"

page2.jpg (137.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 21:39:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มะไหร่จะหายบวมสักที
บวมเฉิ่งอย่างเนี๊ย
มะไหร่จะเห็นสันมันละเนี๊ย

กิ๊สๆๆ  กิ๊สสลบ
ขอให้ฟื้นมาพร้อมกะตะหมูกเรียวๆด้วยเทิ๊ด....
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 21:41:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆที่มาเป็นกำลังใจให้กันนะ
ใครมีเทคกะนิคดีดี แนะนำทีนะๆ

รอคอย..เธอ..-"-*
โด่งกว่าเดิมเยอะเลยครับ สวยแน่ๆๆค้าบบ
อิอิอิอิ เล๊กก็ทำกับ หมอสำรวย เหมือนกานค่ะ

ไม่ค่อยโด่ง ธรรมชาติสุด ๆ

หายยังเอ่ย ตอนนี้กี่วันแล้วอะค่ะ
หายไวๆๆๆนะค่ะ ยุบแล้วต้องสวยแน่ๆๆ
แวะมาเย่ียมคับหายไวไวแล้งเจอกันวันงานนะคับ ว่าแต่มาป่าวหว่า
หายไวไวสวยๆคับ สู้ๆนะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 23:58:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาเย่ียมคับหายไวไวแล้งเจอกันวันงานนะคับ ว่าแต่มาป่าวหว่า
หายไวไวสวยๆคับ สู้ๆนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-9 23:28

บวมงี้ออกไปไหนได้ ราดหน้า หน้าปากซอยยังไม่กล้าเดินไปซือเลย>.<"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้