ดู: 13907|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] อยากทำตาโตแบบเกาหลีคร้าาาา

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ

ชื่อฟองเบียร์นะคะ  บางคนอาจจะรู้จักกันแล้วว เพราะเคยมารีวิวจมูกที่ดั้งโด่งและเปนขาประจำที่นี้คร้าา

ตอนนี้เบียร์ต้องการความช่วยเหลืออคร้าาา หลังจากที่เปนที่ปรึกษาให้คนมากมายย  อยากเปนคนขอคำปรึกษาบ้างคร้าา

เบียร์อยากไปทำตาสองชั้นนน  เบียร์เปนคนตาชั้นหลบใน  อยากได้ตาโตๆ ชั้นไม่ใหญ่มาก กัวแก่ง่าา  แต่ตอนนี้ไม่มีข้อมูลอะไรเลยย

เพื่อนๆรู้จักหมอท่านใดที่ชำนาญเรื่องทำตา แนะนำเบียร์หน่อยได้ไม๊ค่ะ ขอราคาด้วยน้าาา

ขอบคุนล่วงหน้านะคะ

นี่คือแบบตาที่อยากได้ อ๊ากกกกกกกกกกก สวยเน้ออออออออออ อิจฉามั๊กๆ เค้าอยากได้ตาแบบนี้ T T

แสดงความคิดเห็น

เราทำกะหมอศรัญย์อ่าจ้ะแบบแบ้วๆอ่า  โพสต์ 2011-9-2 09:03
สวยจังเลยค่า  โพสต์ 2011-6-29 01:46
เจ้าาของกระทู้น่ารัก ดูจากแบบหน้าจะทำได้ เหมือนเลยค๊า แต่ว่าไม่มีหมอแนะนำอะ จิงๆเราก็ไปทำตามาแล้วนะ ไม่รู้จะแนะนำดีไหมเพราะกลัวจะเป็นการโปรโหมดมากไป ยังไงลองไปดูตาเรา ที่กระทู้นี้ก่อนน๊า ตอนนี้เพิ่งทำมายังไม่ถึงเดือนอะ เลยยังบอกไม่ได้ว่าชั้นตาจะยังเล็กกว่านี้อีกไหมต้องรอดูอีก 2 เดือนแหนะ http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
ตัเองคะจมูกสวยจังเลยอะคะ  ไปทำที่คลีนิคไหนมาอะคะ
เป็นคนน่ารักมาก ถ้าทำตาก็ยิ่งสวยมากๆๆค่ะ  ยังไงก้เลือกหมอดีๆนะคะ ไปปรึกษาหลายๆที่ดู เพราะตาถ้าทำแล้วไม่ดีแก้ไขลำบากมากค่ะ ไม่เหมือนจมูก สู้ๆนะคะ
อย่าทำเลยจ้า สวยมากอยู่เเล้ว
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 13:52:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nunuiza เมื่อ 2011-6-29 08:40
เจ้าาของกระทู้น่ารัก ดูจากแบบหน้าจะทำได้ เหมือนเลยค ...

อ่อคร้าา ยังไงจะแวะเค้าไปเยี่ยนะคะ  ขอบคุนสำหรับข้อแนะนำคร้าา ตื ่นเต้นน >.<
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 13:53:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย umbella222 เมื่อ 2011-6-29 09:36
ตัเองคะจมูกสวยจังเลยอะคะ  ไปทำที่คลีนิคไหนมาอะคะ ...

หมอศิริพรชัยจ้าา
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 13:53:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fernyangel เมื่อ 2011-6-29 09:38
แค่นี้ก็น่ารักมากแล้วนะค่ะ >///

เขิลๆๆๆ  แต่ยังไม่พออ 555
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 13:53:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chinjang1977 เมื่อ 2011-6-29 13:18
เป็นคนน่ารักมาก ถ้าทำตาก็ยิ่งสวยมากๆๆค่ะ  ยังไงก้เล ...

ขอบคุนนะคร้าา สำหรับข้อแนะนำ  เบียรืก้อหาอยู่เลยย ยังไม่เจอหมอที่ถูกใจซักทีคร้าา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 13:54:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย monman เมื่อ 2011-6-30 02:52
อย่าทำเลยจ้า สวยมากอยู่เเล้ว

ง่าา ผู้หญิงอย่าหยุดสวยคร้า 55
ทำไป เดียวจากสวย เป็นซวย นะครับ  พอๆ แล้วมั่ง  สวยพอแล้ว อย่าไปแต่งเสริมเติมแต่ง แก่ตัวไปจะเป็นปัญหา กว่า ก่อนทำ นะครับ  จากใจ จริงๆๆๆๆๆ

สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่จมูกสวยมาก ชอบๆ
สวยอยู่แล้วนะ...จมูกก็สวย...เห็นแล้วอยากเป็นผู้ชายเลย..จะมาจีบ..55

แอบไปเห็นขั้นตอนทำตามาอ่ะค่ะแต่มันน่ากลัวๆลองดูนะ
http://www.youtube.com/watch?v=bVmuHu10oyU
น่ารักอยู่แล้วไม่ต้องทำแล้วมั้งคะ แบบนี้ดีแล้วน๊า
น่ารักสวยใสแล้วน่ะค่ะ
ผู้หญิงอย่าหยุดสวย วิ้ววว
อยากทำตาเหมือนกันคะ
ต้องศึกษาหมออ่ะคะ ว่าใครทำทรงแบบไหนแล้วเข้ากะเรามั้ย  มดดำก็อยากทำคะ จขกท.น่ารักจัง ห้องก็น่าอยู่ แอบเห็นนะ อิอิ
จขกท. แค่นี้ก็น่ารักอยุแล้วนะคะ
เหนแล้วยังอิจฉาเลย
อย่าทำเลยคะ สวยใสแล้วคะ
ตอนนี้ก็สวย  น่ารักแล้ว
  จะทำตาอีกหรอค่ะ  แค่นี้ก็สวยแล้วนะ  ตาสวยมากอยู่แล้วงะ  
น้องเบียร์พี่ว่า หมอศรัญย์ก็โออยู่นะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
สวยจังคะอยากสวยแบบนี้จัง
ร้านหมออยู่ที่ไหนค่ะ
สวย จัง จมูกสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้