ดู: 4686|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตา2ชั้นกับภู

[คัดลอกลิงก์]
ใครทำตาสองชั้นบ้างคะ คือเห็นด้ายที่หมอเย็บ จะเป็นแผลเป็นมั้ย ไว้จะถ่ายรูปมาหั้ยดู

รูปถ่าย04.jpg (41.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

รูปถ่าย0446.jpg (51.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

บวมมากเลย ขอให้หายเร้วๆ ตาสวยๆนะครับ
หายเร็วนะครับ ผมก็จะไปทำตา 2 ชั้นกับหมอภูเหมือนกันครับ ^ ^
หายเร็วๆนะครับ อย่าเพิ่งกังวลอาจจะเป็นรูปแบบของหมอนะครับตัดใหมแล้วคงจะดีขึ้นครับ
หายไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ตาเป็นไงบ้างคะ กินน้ำมะพร้าวเยอะๆ แล้วก็ประคบเย็นนะค่ะเพื่อลดบวม
  ต้องสวยแน่นอนค่ะ..ไม่นานเกินรอ
ยุบแล้วอย่าลืมเอารูปมาให้ดูบ้างนะคะ จะคอยดูนะคะ ตื่นเต้นแทน อิอิ
up!! up!! ตื่นเต้นจัง อยากเห็น อยากไปทำเหมือนกัน แผลสวยดีนะคะ
สู้ๆๆ นะครับ หายบวมแล้วสวยแน่
หายไวๆๆๆๆนะคะ อย่ากินวิตามินอีนะคะ เรายังบวมไม่หายนานมากกกก
หายไวไวนะคะ
กินรีแพริลแบบเม็ดเล็กๆสีขาว 2 แผงก็หายบวมแล้วค่าเราลองกินมาแล้วหายสนิท
แล้วก็น้ำมะพร้าววันละสองลูก 3 วัน ใบบัวบกแคปซูลครั้งละ 2 เม็ด 3 เวลา 5 วัน(เรากินควบกับยาแก้อักเสบที่หมอให้มาค่ะ) หมอภูเย็บแผลสวยมากๆชอบอ่า
ไม่เป้นแผลเป็นหรอกค่ะ พอตัดไหมแผลที่บวมจะเริ่มยุบ
จะเข้าที่จริงๆ ก็ใช้เวลา 2-3 เดือน
แต่ออกมาแล้วสวยค่ะ เพราะดูจากทรงตาที่หมอเย็บแล้วออกเป็นรูปโค้ง สวยได้รูปจริงๆ ค่ะ

หายเร็วๆ นะค่ะ  ^^

ปล.ไม่ได้เป็นลูกศิษย์หมอภูนะค่ะ แต่พอดีคนใกล้ตัวเคยทำตาเลยพอมีข้อมูลบ้างนะคะ
มาให้กำลังใจนะ หายแล้วก็สวยๆๆแน่
ขอให้หายบวมไว ๆ นะจ๊ะ และขอให้สวยเร็ว ๆ อย่าลืมมาอัพรูปนะคะ อยากเห็นคนสวย
หายไว ไวนะค่ะ .. จะรอดูรูป นะค่ะ
ปูเสื่อรอชมด้วยคนน๊ะ...
จขกท หายไปเลยยย
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ แผลเย็บสวยดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้