ดู: 4049|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 1 เดือนกับ 9 วัน กับจมูกท่สยามคลีนิค.. ยังไงก็ยังอยากแก้อยู่ดี

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ก็ผ่านมาเดือนกับ 9 วันแล้วนะคะ ถึงแม่ว่ามันจะเริ่มชินตา แต่ หนูก็ยังอยากจะแก้อยู่ดี

อันนี้ กระทู้ก่อนนะคะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=26719
รูปล่าสุดค่า

ยังไงก็อยากเปลี่ยนอยู่ดีค่ะ เพราะชอบแบบนี้ค่าา

เอามาให้ดูกันค่า ช่วยแนะนำด้วนะคะ ใจตอนนี้อยากแก้ที่สมเพชร ค่าเพราะอยู่เชียงใหม่
แต่ถ้าใครพอรู้หมอที่ทำทรงแบบที่หนูต้องการได้ช่วยบอกด้วยนะคะ
แกนเล็กไปคะ แก้ดีกว่า
ผมว่าสวยดี  ทรงทางด้านข้างก็สวย  ไม่โด่งจนเกินไป  ผมอยากบอกว่าการที่เราทำจมูกหลายครั้งมันมีผมเสียเยอะครับ  แต่เห็นเป็นสันแค่นั้นเองครับ  ทำที่ไหนก็เหมือนกัน พูดถึงศัลยกรรมเป็นอะไรที่ไม่ใช่ของธรรมชาติ  ผมว่าอย่าแก้เลย  ถ้าจะแก้  เอาว่าให้เอียงหรือบางจะทะลุดีกว่าครับ  เอาเป็นว่าผมชอบทรงจมูกครับสวยดีครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 22:56:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย teerapon เมื่อ 2011-6-25 22:53
ผมว่าสวยดี  ทรงทางด้านข้างก็สวย  ไม่โด่งจนเกินไป  ผมอ ...

ขอบคุฯนะคะที่ชอบ แต่เราไม่ชอบอ่ะค่ะ มันแหลมมมมาก กลายเปนว่าทำจมูกออกมาแล้วไม่มั่นใจเลย อ่ะคะ
ทรงสวยดีนะคะเรากลับชอบอยากได้แบบนี้ ดูเซ็กซี่ดีคะแต่ถ้าไม่สบายใจก็ไปแก้ดีกว่าคะจะได้มีความสุข เปงกำลังใจให้นะคะ
เราก็ว่าจะไปทำกะหมอท่านนี้เร็วๆนี้คะ แต่หาข้อมูลอยู่
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-26 00:45:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nu_koy เมื่อ 2011-6-26 00:20
เราก็ว่าจะไปทำกะหมอท่านนี้เร็วๆนี้คะ แต่หาข้อมูลอย ...

หมอที่ีว่าคือ หมอสยามคลีนิค หรือสมเพชร คลีนิคคะ ลองศึกษาให้ละเอียดค่าเพราะ ที่สยามจะถนัดทรงแหลมๆ สมเพชรจะมนๆ อ่าคะ
สวยดี แต่ดูแกนเล็กไปจริงๆๆ
แกนเล็กเหมืือนเราเลยค่ะ แต่ก้อดูสวยดีนะคะคมขึ้นค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่า  โพสต์ 2011-6-26 10:45
หมอสยามคะ ชอบแบบโด่งๆ งะคะ
ของคุณแกนเล็กไปนิดค่ะ แต่ทรงก็สวยนะคะ
รูปแก้วที่เอามาให้ดู เราว่าแกนกับปลายจมูกดูใหญ่ๆไป มันไม่คมอ่ะ
แต่เหมาะกับหน้าเค้าเพราะเค้าจะห้าว ทอมบอยใช่มะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-26 10:45:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tatata111 เมื่อ 2011-6-26 10:40
ของคุณแกนเล็กไปนิดค่ะ แต่ทรงก็สวยนะคะ
รูปแก้วที่เอา ...

เออ จิงๆเปนรูปน้องเฟย์ค่ะไม่ใช่แก้ว อิอิ..แต่เราชอบแบบนั้นนะคะ ธรรมชาติดี ไม่ชอบแบบแหลม เล็กอ่าค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-26 10:48:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nu_koy เมื่อ 2011-6-26 05:11
หมอสยามคะ ชอบแบบโด่งๆ งะคะ

ถ้าชอบแบบเรียม แหลม คม จะเห็นเป็นสันจมูกนิดๆ ก็เลือกหมอสยามค่ะ เพราะว่าเพื่อนที่ทำมาแบบธรรมชาติหลายคนชอบแบบหนูนะ แต่บังเอิญหนูชอบแบบธรรมชาติแทน ศึกษาดีดีค่ะก่อนทำ ขอให้สวยๆนะคะ
แกนเลกไปนะ ผมก้ทำที่สยามคลีนิคคัพ  
ทรงสวย แต่ดูแหลมไป ดูแล้วไม่สบายตาเลยค่ะ เอาใจช่วยให้แก้ใหม่ค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-27 22:36:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Doungchandra เมื่อ 2011-6-26 12:19
ทรงสวย แต่ดูแหลมไป ดูแล้วไม่สบายตาเลยค่ะ เอาใจช่วยใ ...

อยากแก้ๆ ใจจะขาดแล้วค่า๕๕๕๕
เราว่ามันเห็นชัดอ่ะ ตรงแกนๆๆมันอ่ะไม่ธรรมชาติ
หมอนก สมชายคลีนิก เลยครับ ธรรมชาติ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-28 20:48:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cb_jojoe เมื่อ 2011-6-28 03:24
หมอนก สมชายคลีนิก เลยครับ ธรรมชาติ

อยู่แถวไหนอ่าคะ..หนูอยู่เชียงใหมาอ่าค่ะ
ขอพูดตรงๆนะคะ แกนเล็กแล้วเห็นขอบซิลิโคน น่าแก้ใหม่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้