ดู: 3655|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแล้วโบท็อกหน้าเรียวสมใจจิงๆ^^ถูกปลอดภัย

[คัดลอกลิงก์]
รอบนี้ใครอยากหน้าเรียว เรานำของดีปลอดภัยแน่นอน100 เปอร์เซ็นมาบอกคะ
3500 บาท ก้หน้าเรียวแล้ว ได้คนละ50 ยุนิต หาร2คนคะ ใครมีคนหารก้ดี แต่ไม่มีเราหาเพื่อน
หารให้คะ 3500 นี่รวมค่าหมอ ค่าโบแล้วนะคะ เรียวจิงๆๆเพราะตัวเราเองก็ฉีด
สนใจpm พินไว้เลยนะคะ เพราะรอบนี้จะฉีดกันสิ้นเดือน มิ ย คะ
ของเบอร์คุณหลังไมค์ได้ป่าวค่ะ
แถว ไหน คับ รบ กวน ถาม หน่อย นะ คับ
ตอบกระทู้ narakka ตั้งกระทู้

ฉีดที่ไหนมาคะ ...แล้วเป็น Botox ประเทศอะไรคะ
สนใจค่ะ ฉีดที่ไหน แล้วโบของอะไรคะ
สนใจคะ พีเอ็มกลับด้วยนะคะ
สนใจค่ะ ฉีดที่ไหนค่ะ PM มาบอกหน่อยค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-27 13:18:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pmตอบแล้วนะคะ ใครสงสัยสอบถามได้ตามนั้น
เป็นของเกาหลีเหนือหรือครับ ถึงได้ถูกขนาดนั้น
สนใจค่ะ ขอรายละเอียดหน่อยนะค่ะ
อยากทราบ แต่ว่า ทำไม ไม่ลงรูป บีฟอ กะอาฟเตอร์ด้วยอ่า

โทรเบอร์นี้นะคะ 0859046006  โบท็อกซ์ที่คลีนิกลาดพร้าว มี Neuronox กับ Allergan ค่ะ พลอยใช้ไปวันนี้ Neuronox ฉีดทั้งหน้าเลยค่ะ 100 ยูนิตขวดนึงเลยค่ะ เบ็ดเสร็จแค่ 7500 บอกว่าพลอยแนะนำมานะคะ  
ขอรายละเอียดด้วยนะครับบบ
N.mai@hotmail.com. แอดมาด้วยนะค่ะ
สนจัยค่ะ แอดมานะ love-dsa@mnm.com
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-3 17:07:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนหน่อยนะคะ ใครอยากให้รีวิวให้ดูหรือสนใจ ก้ ส่งเมลหลังไมค์ได้จ้า
ขอรายละเอียดหน่อยนะคะ
xx.ordinary_martiney.xx@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้