ดู: 1138|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปัญหาของผู้หญิง.......ไม่รู้ว่ากังวลไปรึป่าวว!!!!

[คัดลอกลิงก์]
คำถามมีอยู่ว่า.....???

ถ้าเราเป็น ประ จำ เดือน T____T ในวันที่เรานัดหมอทำจมูกพอดีงิ!!!!

มันจะมีผลกระทบอะไรมั้ยค่ะ อย่าง....... หน้าบวมขึ้น หายช้ำยาก  ไม่รู้เกี่ยวอ่ะป่ะ อ่ะ อ่ะอยากรู้อ่ะ

ใจเจ้ากรรมไปนัดเวลานั้นพอดี จะเลื่อนคิว ก็เสียดายยยยยย
นอนฝันว่าตัวเองมีดั้งมาหลายคืนแล้ว 5555( ดั้้งมันจะมาอ่ะเนอะ อยากมีจริงสัมผัสจริง ไม่อยากนอนฝันหวานแล้วอ่ะ)

ใครรู้แนะนำหน่อยน่ะค่ะ นอยยยย5555

ช่วงมีประจำเดือน เท่าที่ทราบคือ ผิวหนังจะไวขึ้นค่ะ จะเซนซิทีฟ อะไรโดนตัวนิดหน่อยก็เจ็บๆเสียวแล้ว
และถ้าผ่าตัดอาจทำให้เลือดออกมากกว่าปกติค่ะ ถ้าโชคดีในวันผ่าตัดคุณอาจไม่เป็นอาการที่ว่ามาเลยก็ได้
ทำใจให้สบายๆค่ะ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-24 16:10:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากน่ะค่ะคุณtatata111 สบายใจล่ะ หลงจิตตกตั้งนาน2นาน ถึงจะมึคำว่า "ถ้าโชคดีก็ตาม"5555
ก้ใจมันไปแล้วนิดั้งจ๊ารอพี่ก่อนน่ะจ๊ะ  เดี๋ยวได้เจอกัน555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้