ดู: 6093|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสียงสวรรค์จากฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด sunguy_tk_hk เมื่อ 2009-10-7 15:21

กว่าสองเดือนที่ผมเทียวไปเทียวมาในเวปดั้งโด่งได้วิชาเยอะแยะมากมายแล้วได้หมอที่ตรงใจแบบไม่เคยรุจักมาก่อนได้ข้อมุลทุกอย่างสะดวกมากในเวปนี้ผมโทรไปจองคิวมานานมากก้อไม่มีคิวคนวันที่ หก ตุลาตอนเช้า อารมไหนไม่รุโทรไปหาพี่แดงที่คลินิคบอกว่าผมขอเถอะครับเพราะอิกไม่นานผมต้องไปต่างประเทศเค้าก้อไม่รับปากว่าได้แต่อย่างไดเค้าบอกคิวเตมแล้วเค้าถามว่าเราพร้อมเมื่อไหร่ผมบอกว่าพร้อมสมอ จากนั้นมาถึงห้าโมงกว่าๆเบอร์จากกรุงเทพโทรมาผมก้อรับปรากฏว่ามีคิวให้ผมอิสองชั่วโมงต้องไปให้ทัน ผมงี้ไม่สนใจไรเลยครับอารายก้อยังไม่ได้ซื้อเหยียบรถจากพัทยาร้อยหกใช้เวลาชั่วโมงกว่าถึงที่ผ่าเลยวันนี้วันแรกบวมเป่งเพราะผมเปนคนมีจมูกอยุแล้วด้วยเลยต้องขูดฮัมออกเยอะเลยพอดีเพื่อนหมอเฉลิมมาเลยช่วยกัน สรุปสามหมอเลยครับไว้เสดดูดีแล้วจะเอามาให้ดูนะครับขอบคุนพี่ๆที่ให้ข้อมูลมากๆผมไม่มีความรุเรื่องแบบนี้มาก่อน มีแต่ความก้าอย่างเดียวที่อยากดูดีได้ทำละสบายจายคริๆ
แก้จมูกเหรอคะ เจ็บหรือป่าวอ่ะ
แล้วเอารุปมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
รอดูอย่างแรงครับ
มารอชมครับ นับว่าโชคดีมากๆ ดวงจะได้ทำก็ได้ทำจริงๆนะครับ แถมยังได้คุณหมอถึง 3 ท่านมาช่วยกันทำอีกด้วย ถือว่าโชคดีมากๆ
โชคดีมากๆคับ. หล่อๆสมใจนะคับ
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-10-7 16:59

นั่นดิ โชคดีจัง ... แล้วก็สามารถมากๆ บึ่งรถไปทันเวลา
พี่แดงก็งี้ บทจะเต็ม ก็ไม่ยอมให้คิว บทจะให้ ให้ง่ายๆ ซะงั้น
แถมไม่พอ หมอวรวิทย์เข้าไปช่วย แถมอีกท่านเข้าไปดูอีกตะหาก
โชคดีสุดๆ เลยนะนั่น ผู้เชี่ยวชาญ ตั้ง 3 ท่าน ดูให้ไม่ดี ก็ไม่รู้จะว่าไงและ
ไงก็รักษาตัวนะครับ ดูแลตัวเองเยอะๆ แล้วก็ลงรูปด้วย...รอดูอยู่....
อยากดูด้วยคนอ่ะ
เริสครับ โชคดีจริงๆ
รอดูครับหายเร็วๆนะครับ
ลุ้นๆๆๆ  รอ ดูภาพอยู่น่ะครับ

อย่าลืมอัพให้ ดูเป็นบุญตา ด้วยนะครับ
ลุ้นๆๆๆ  รอ ดูภาพอยู่น่ะครับ

อย่าลืมอัพให้ ดูเป็นบุญตา ด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-7 17:13

ลุ้น รอดูภาพข่านอีกครั้งเหมือนกันอ่ะ

ลุ้น รอดูภาพข่านอีกครั้งเหมือนกันอ่ะ

อย่าลืมอัพให้ ดูเป็นบุญตา ด้วยนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-7 17:14

555555 มาตาม ถึงกระทู้ชาวบ้านเลยน่ะ เพ่เอ  สุดยอดดดดดมั่กๆๆๆ

อัพไป รับรอง ยิ่งกว่า * รุปเด็ดหน้า2 *

เตรียมผ้าซับหน้าหมาก น้ำหมูก  น้ำลาย  ด้วยเน้อออ
รอดูด้วยคนจร้า...
รอดูด้วยคน หายไวๆ น
ลงชือขอชมภาพด้วยคนนะคับ
น่าจะดูดีนะครับบบบบบบบบบบบ
ไอ้ตั้ม วันที่ 6 ตอนเย็น เราก้ออยู่ที่คลินิคกัน ไม่ใช่หรอ แกเหนน้องเค้าป่าวอ่ะ ทำมัยชั้นไม่คุ้นเรยอ่ะ - -*
โอ้ว้าวว

หมอสามคนเลยยย สุดๆ โชคดีจริงๆ ครับบ

หายไวๆ น้า
^ ^
หายไวๆ นะค่ะ
แวะมาเป็นกำลังใจ

ขอให้หายไวๆนะคับ

หล่อแล้ว โกอินเตอร์ทันทีเรยอ่า
อะไรๆก็เกิดขึ้นได้เสมอ

อย่างนี้เค้าเรียกว่า ดวงจริงๆ
มากับดวงจริงๆครับ
ไอ้ตั้ม วันที่ 6 ตอนเย็น เราก้ออยู่ที่คลินิคกัน ไม่ใช่หรอ แกเหนน้องเค้าป่าวอ่ะ ทำมัยชั้นไม่คุ้นเรยอ่ะ - -* ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-7 20:27

อ่ะ เออลืมไปว่าอยู่คลีนิก คนไหนหว่า ... เคสนี้ขึ้นเขียงกี่โมงครับ
เห็นไอ้อ้วนๆ นั่งหน้าแก่ๆ ในคลีนคป่ะครับ ผมเองอ่ะ ... แหะๆ
แต่ผมว่า คงน่าจะบ่ายต้นๆ ไม่ก็เย็นไปเลย เพราะเคสที่เห็นขึ้นเขียง
ผู้หญิงทั้งนั้นนี่นา...
อยากเหงจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้